Chứng khoán hôm nay, hỗ trợ hỏi đáp hàng ngày

LỊCH SỰ KIỆN TÁC ĐỘNG THỊ TRƯỜNG CHỨNG KHOÁN TRONG TUẦN SAU TỪ NGÀY 17 đến 21/10/2022

Khớp lệnh 17/10 | Nhận định thị trường VNINDEX hôm nay rung lắc giảm mạnh, Phân tích cổ phiếu

Mời anh chị tham gia giao lưu cùng em Tùng. Chúc anh chị buổi trưa ngon miệng!

Chứng khoán hôm nay | Nhận định thị trường VNINDEX rung lắc mạnh nến rút chân | Phân tích cổ phiếu

Mời anh chị tham gia giao lưu cùng em Tùng. Chúc anh chị buổi tối an lành!
image

Khớp lệnh 18/10 | Nhận định thị trường VNINDEX hôm nay bật tăng sóng hồi | Phân tích cổ phiếu

Mời anh chị tham gia giao lưu cùng em Tùng!
image

Chứng khoán hôm nay | Nhận định thị trường VNINDEX tích lũy chờ biến động | Phân tích cổ phiếu

Mời anh chị tham gia giao lưu cùng em Tùng! Chúc anh chị buổi tối an lành!

Khớp lệnh 20/10 | Nhận định thị trường VNINDEX VN30 đáo hạn phái sinh có tăng ? | Phân tích cổ phiếu

Mời anh chị giao lưu hỏi đáp cổ phiếu cùng em Tùng!

Chứng khoán hôm nay | Nhận định thị trường kịch bản VNINDEX sau đáo hạn phái sinh Phân tích cổ phiếu

Mời anh chị giao lưu hỏi đáp cổ phiếu cùng em Tùng

Chứng khoán hôm nay | Nhận định thị trường VNINDEX hôm nay giảm mạnh về vùng đáy, Phân tích cổ phiếu

Thay vì làm bản tin như thường lệ hàng tuần. Hôm nay em Tùng livestream mời anh chị tham gia giao lưu chia sẻ cùng em Tùng. Chúc anh chị buổi tối an lành! :purple_heart:

Nhận định thị trường VNINDEX tuần sau từ 24 đến 28/10/2022. Điều kiện chứng khoán cổ phiếu tạo đáy?

Mời anh chị giao lưu cuối tuần cùng em Tùng!

Khớp lệnh 24/10 | Nhận định thị trường VNINDEX hôm nay giảm mạnh kiểm tra đáy | Phân tích cổ phiếu

Mời anh chị tham gia giao lưu hỏi đáp cập nhật thị trường cùng em Tùng!

Chứng khoán hôm nay | Nhận định thị trường VNINDEX hôm nay giảm mạnh thủng đáy, chờ hồi hay bán ?

Mời anh chị tham gia giao lưu cùng em Tùng. Chúc anh chị buổi tối an lành!
Thị trường sẽ cần 1 cây nến xanh xác nhận xu hướng anh chị cùng trao đổi với em Tùng trong buổi live này nhé

Khớp lệnh chứng khoán 24/10 | Nhận định thị trường VNINDEX bật tăng xác nhận phân kỳ đảo chiều

Khớp lệnh chứng khoán 26/10 | Nhận định thị trường VNINDEX tích lũy. Khi nào mua cổ phiếu an toàn?

Chứng khoán hôm nay | Nhận định thị trường VNINDEX hôm nay kéo trụ bán xả midcap| Phân tích cổ phiếu

Mời anh chị giao lưu cùng em Tùng!

Khớp lệnh chứng khoán 27/10 | Nhận định thị trường VNINDEX cân bằng , Mua cổ phiếu gì hôm nay?

Mời anh chị tham gia giao lưu hỏi đáp cùng em Tùng!

Khớp lệnh chứng khoán 27/10 | Nhận định thị trường VNINDEX cân bằng , Mua cổ phiếu gì hôm nay?

Anh chị giao lưu hỏi đáp cổ phiếu cùng em Tùng! Chúc anh chị buổi tối an lành

Khớp lệnh chứng khoán 28/10 | Nhận định thị trường hỗ trợ kháng cự VNINDEX hưng phấn đầu phiên

Mời anh chị tham gia hỏi đáp cùng em Tùng. Chúc anh chị buổi trưa ngon miệng!

Chứng khoán hôm nay | Nhận định thị trường VNINDEX hôm nay tích lũy để đi xa hơn, Phân tích cổ phiếu

Mời anh chị giao lưu hỏi đáp cổ phiếu!

Chứng khoán hôm nay | Nhận định thị trường VNINDEX cơ hội lớn, rủi ro khi nào? | Phân tích cổ phiếu

Mời anh chị tham gia giao lưu hỏi đáp cổ phiếu cùng em Tùng

Nhận định thị trường chứng khoán VNINDEX tuần sau từ 31 đến 4/11/2022. Phân tích nhóm ngành cổ phiếu

Mời anh chị tham gia giao lưu cùng em Tùng!