CIG - Giá quá rẻ mạt so với kế hoạch tăng trưởng sắp tới

CIG bây giờ nó đang ém các thông tin tài chính để lấy cớ đạp dưới 10 chứ vùng này không mua thì chờ tới lúc nào. Khi mọi thứ quá rõ ràng rồi thì lúc đó x3…x4 lần. Mặt bằng nhà xưởng đang thiếu trầm trọng trong khi đó vốn FDI càng ngày càng nhiều, tốc độ rót vốn FDI đang quá khập khiễng với tốc độ xây dựng các cụm khu công nghiệp.
Mua và nắm giữ <10 sau này giàu to.
Tiền mặt nó đang nhốt vô Kinh Đô, Hùng Lợi mấy trăm tỉ.
Dự án khu công nghiệp Thanh Oai tháng nào cũng thu về vài chục tỉ.
Cho thuê Westa cũng đủ để trả nợ
Sắp tới Kim Thành hoạt động thì lúc đó ko còn giá dưới mệnh.

15 Likes

hay lắm! thêm thông tin đi bác ơi!!! kkkk

2 Likes

@LHT @pink_panther @maimaiiuem qua đây chơi các bác ơi

4 Likes

CIG tạo đáy rồi, múc thôi!

1 Likes

vừa rồi em mua giá 13 lên 18 em chốt bớt xuống dưới gom đc mớ nma từ giá 10 trở xuống cũng hết đạn rồi :rofl: vào rồi mới biết đội bác khoai cũng chơi em này nên cũng rén

1 Likes

anh em hô cùng tôi: XÊ I GỜ - CHO CỔ ĐÔNG (NAM) NGẬM LỜ!

2 Likes

Sau 1 năm giá CIG quay lại tám, cơ hội vàng! Hnay ko giám mua hết vì thanh khoản thấp quá, mong cái cục 18tr cổ của cty Fidel nhả bớt cho a e giao dịch cho thoải mái

2 Likes

em này cứ theo lộ trình của cty chắc cũng không đến nỗi nào, tài sản có, nợ chủ tịch cũng giải trình rồi, giá này là gom nhặt dần chắc cũng ổn thôi

Thằng ml Minh nó bán hết chưa ông nhỉ? ông có tin gì ko?

1 Likes

Đăng ký cho vui thôi chứ chắc j nó bán . Mong nó nhả bớt đi cho có thanh khoản.
Đăng ký giá bán 15 thì hôm nào lại giải thích chưa bán vì chưa đạt giá kỳ vọng :sweat_smile:

3 Likes

Kiểu đăng tin bán mà ko muốn bán :rofl:

3 Likes

ng nhà muốn bán giá 15 mà sao lại đạp xuống sâu v bác? cty không tác động gì việc này ah

Nếu không xem nội dung mà chỉ xem tiêu đề thôi thì ai cũng nghĩ là người nhà bán đó mà !
Cũng có thể sẽ có 1 phiên từ giờ tới 30-4 bán trao tay cho lái , để ý xem!

2 Likes

Có thể đăng ký bán để tạo tâm lý hoang mang cho nhà đầu tư ngắn hạn, còn nó đăng ký giá bán 15 mà giá về <10 bữa nào nó lại báo cáo chưa thực hiện được giao dịch do giá chưa đạt kỳ vọng. Trò này bao nhiêu thằng diễn rồi! Còn nếu thực tế nó bán thì cũng là điều tốt, trao hàng cho lái để nó đánh lên tạo thanh khoản!

4 Likes

Con mắt ông tinh tường lắm đấy! Tui khoái ông rồi đó! Chơi pê đê hông?

7 Likes

em thấy bác @Mr_Bill_G cầm cũng nhiều đấy :rofl: bác cầm hết hàng của lái rồi bno đánh lên thế nào :rofl:

1 Likes

Chắc ông ấy là lái đấy chứ đâu

3 Likes

Bữa nào nó pht thì tha hồ mà mua bán bác ah. Mình chỉ nhỏ lẻ dựa dẫm chút đỉnh thôi.

2 Likes

Đội bác Khoai chuyên sóng ngắn mà. Thời điểm này không còn chỗ cho sóng ngắn nữa rồi. Cứ từ từ mua dần là kiểu gì cũng ăn bằng lần

2 Likes

Hồi trước có cái room 200 người con kia nó hô a e bán 12.7…8 sau đó nó kéo lên 17…18 … lùa gà a e leo đọt… Giò giá này tuyệt đối ko nhả… Để coi sự phát cty nó hơn hay là mấy tr cổ này. :sweat_smile:
Cty muốn hút vốn thì cổ phiếu nó phải ngon, thanh khoản phải chuẩn. Lẹt đẹt thì éo ai giám ngó !

4 Likes