CIG - Giá quá rẻ mạt so với kế hoạch tăng trưởng sắp tới

Tuần sau giá đỏ e mua tiếp

1 Likes

khả năng vẫn neo đậu giá 7,x này,. lì như ITA neo mãi 7.x vài tuần, chuyến này ngồi nhặt nhẹ dần vậy

1 Likes

Bác Bill có nhận xét thì về CIG hôm nay không ạ? Về báo cáo lỗ và trong khi penny chạy, bạn ấy vẫn kiên trì đỏ?

Cig năm nay mới bắt đầu đứng dậy chịu làm thôi bác ơi, nên bctc lỗ là bth thôi… nó đẹp thì đã chả có giá này rồi :sweat_smile: tạo nền đi ngang thì cứ túc tắc gom thôi

1 Likes

Tạo nền giá 7.x tin lỗ ra là tốt, tốt vì giá ko giảm phản ánh đúng hiện tại. Cầu vào khá ổn, từ tuần sau giá sẽ phản ánh mục tiêu 6 tháng 6 cuối năm rõ ràng hơn.
Về báo cáo tc thì doanh thu tăng lên là tốt, là thật còn giá vốn thì ko biết đào đâu ra trong khi chủ yếu cho thuê đất, nhận thầu xd :slightly_smiling_face:

Trong xu hướng hiện tại giá 7 đang là hỗ trợ, vùng hỗ trợ 6.5 - 7

12 Likes

CIG còn vào mới được không bác :blush:. Vẫn còn ít vàng giấu vợ chưa bán, bác chỉ cần ok là giải ngân luôn . :blush::blush:
:dragon::dragon::dragon::dragon::dragon::dragon::dragon::dragon::dragon:

Tôi chỉ gửi thông tin để bạn tham khảo, mua bán bạn cân nhắc :cowboy_hat_face: tôi trường vốn tôi gồng được, tôi sẵn sàng mua lên nhưng do thanh khoản ko cho phép làm vậy.
Nếu mua 5% cũng tương ứng với 10% mã này rồi.
Tôi sẽ đi cùng doanh nghiệp tới khi xong Kim Thành và đến khi nào có việc phát hành cho cổ đông hiện hữu.

7 Likes

Dạ, con cũng bình luận kiểu vui thôi chứ con biết cân nhắc ạ. Vì đầu tư thua lỗ không đáng sợ bằng sợ vợ bác ạ ! :sweat_smile::sweat_smile::sweat_smile:

1 Likes

Chia nav để mua cho dễ :sweat_smile:

2 Likes

Dạ cám ơn bác !! :blush:

Thế hôm nay bác có giấu vợ mua CIG không thế?

Không bác ơi !! Hôm qua vợ phát hiện quỹ đen rồi . :sob::sob::sob:.

1 Likes

Cig hôm nay dòng tiền vào tốt ghê. Nhưng vẫn bị đè lại ko cho tăng mạnh.

Đang đổ xăng rồi. Thấy dấu hiệu rục rịch chạy! :grin:

1 Likes

hôm nay hình muốn bay nhưng nghỉ sao từ từ, chứ ko lại nhốt trần liên tục mất =))

1 Likes

Chuẩn bị phi lên giao dịch ở vùng giá 9.x rồi lên 12.x là đẹp nhỉ?
Hiện tại tạo nền giá 7.x lâu và đẹp quá rồi :grin:

Chắc phải kéo lên cao hơn một chút nữa mấy người kẹt hàng họ đỡ lỗ họ thoát ra bớt thì mới kéo trần liên tục để vượt 10 :smile:

CIG nay tím rồi

nhốt trần rồi