Cii - ngày mai tươi sáng

Toại nguyện nhé, múc thêm chưa

Thị trường chung sẽ lọc toàn bộ các nhà đầu tư ko chuyên ra.

1 Likes

Chuẩn bác

Phí tuyến Trung Lương – Mỹ Thuận đề xuất cao nhất 432.000 đồng mỗi lượt Thứ tư, 15/6/2022 | 12:07 (GMT+7) TIỀN GIANGCao tốc Trung Lương – Mỹ Thuận dự kiến thu phí từ đầu tháng 7, với mức đề xuất 108.000-432.000 đồng mỗi lượt._ CII sắp phi rồi, ai bán hôm nay mất hàng. Chúc mừng các nhà đầu tư hôm nay mua được giá sàn.

3 Likes

Ngon.

1 Likes

Hôm qua múc dc một mớ cii giá sàn, mong nó xuống để múc tiếp

2 Likes

Bác túc tắc nhặt giống em rồi :smiley:

1 Likes

Nay tạm ổn, cổ đất đầu phiên tăng cứ tưởng trần, cuối phiên lại giảm mạnh

1 Likes

CII đáy rồi, múc cuối năm bán 4x

1 Likes

tây múc là biết ngon rồi

2 Likes

Ko theo dig và ceo là ổn rùi. Tự chọn lối đi riêng

1 Likes

Dòng bđs hiện nay đang bị chiếu tướng, cần có thời gian để chấn chỉnh lại và đi vào phát triển bền vững hơn. Những cp có vấn đề, đã tăng trưởng nóng đã và sẽ điều chỉnh, những cp bđs tốt cũng bị vạ lây theo trend. Tuy nhiên, trong thời gian tới, sẽ có sự phân hóa, sàng lọc, một số cp có đặc thù như CII với những thế mạnh như có tiềm lực mạnh, có quỹ đất vàng, kinh doanh BOT bắt đầu thu lợi nhuận, nhiều dự án đang và sẽ triển khai, những tin xấu đã phản ánh vào giá đã điều chỉnh mạnh, hy vọng đã là vùng đáy. Trong thời gian tới Cii sẽ tăng, còn ngược lại có điều chỉnh thì sẽ là cơ hội tích lũy giá rẻ để gặt hái thành quả lớn trung hạn.

2 Likes

giá này là đáy của covid, có bán thì cũng chỉ là bọn phá hoại, cổ đông lớn mua là chúng nó mất hàng

1 Likes

chẳng có gì bằng đàu tư chính sách đã thông qua

1 Likes

Hôm nay múc tiếp CII giá sàn, tuần song mong mua tiếp đc giá tốt cho đủ cơ số

1 Likes

NBB có đc hưởng ké tí gì từ cii ko bác. Em đang kẹt con nbb vốn 40. Ko biết khi mô về bờ

còn tiền múc tiếp xem quỹ có dìm mãi được ko

1 Likes

Đổi tên topic lại đi các bác: Cii - đen hơn mỗi ngày

Tôi đã sở hữu 50k CP CII, tôi có kế hoạch sở hữu 100k cp này, tôi thật sự mong nó cứ sàn liên tục đi để mỗi phiên tôi mua một ít cho đến khi mua xong số lượng theo kh và nắm giữ dài hạn.

3 Likes

thế thì sau này làm phó chủ tịch ngang bình hủi

1 Likes