Cii - ngày mai tươi sáng

Thị trường này giá nhiều cổ giảm còn sâu hơn trước khi covid xuất hiện

1 Likes

Mầy giả đò bơ tao làm gì, mày có lấy nick khác thì cái văn phong chúng mày vẫn y như nhau đéo lẫn đi đâu đc. Mày đàng hoàng thì chụp cái tk lên đây tao coi :smile: lại tính lùa gà để ăn lướt mấy line vòng mới à

Xin chia sẻ thật với anh em là tôi bắt đầu mua CII từ giá 19, đến nay đang lỗ te tua. Tuy nhiên tôi rất thoải mái, mỗi phiên vẫn mua vào vài nghìn giá quanh quanh sàn. Hiện nay số lượng đã hơn 50k Cp, tôi dự định sẽ mua dần cho đủ 100k Cii, tôi sẵn sàng nắm giữ ít nhất là 1 năm đến vài năm

1 Likes

cii bục đáy, dn còn tốt lên mà giá cp cắm mỏ

1 Likes

Mày lại xạo lồz rồi. Bảo mày chụp cái tk 50k của mày lên cho ae chiêm ngưỡng cái mà cứ lảng lảng đi thế nhỉ. Mắt mày nhìn ko đc rõ hay cái đầu mày ko đc thông minh vậy?

Đỵt mẹ lâu lâu lại cứ nổi lên mấy thằng thành viên mới nick mới lập rồi vào chiếm sóng hô hào múc húc xúc như đúng rồi, cười vl

Hôm nay vẫn múc được một mớ CII giá sàn, đặt từ đầu phiên. Mai lại tiếp tục đặt mua một ít giá sàn ko biết có khớp ko

4 Likes

giá cp CII bh quá rẻ mạt với dự án, kế hoạch tương lai của CII :((

3 Likes

Múc vào loz mẹ mày chứ múc =))

Tình hình này từ mai khó mua CII giá rẻ rồi AE nhỉ

1 Likes

Giờ ai còn tiền mà mua, đầy cp ngon mà còn sàn kia kìa

1 Likes

Giá hiện nay của cp CII khoảng 2800 là hợp lý, cuối năm 40.x, còn đến năm 2024 sẽ là 80.x

1 Likes

A thằng con trai mặt loz của bố, dạo này còn tật bán mõm dạo ko con, hay làm sao mà này đổ đốn tự kỉ đi lập nick clone vào tự nói chuyện tự tung hứng với nhau thế con trai. Con mẹ mày đâu rồi, gọi ra đây cho bố đyt 1 phát

Ráng gồng thou aem, có vẻ đáy rồi. A A8

2 Likes

CII 5% luôn, sớm trần quá :))

mình hỏi thật bạn âm CII mấy trăm triệu ạ?

1 Likes

Lại chả thoát hết từ 3 tháng trc rồi chứ giữ tới giờ có mà điên. Còn chơi mà tâm lý ko ổn định, ăn đc cây tím cái là lên giọng mỉa mai hùa theo đội hô mõm thì để xem hàng T+ về ăn đc mấy line rồi giữ đc lãi trong bao lâu =))

Bạn hỏi thật nên mình cũng chia sẻ thật, đến sáng nay tôi sở hữu 73k CII, giá trung bình khoảng 18.6, lỗ gần 200 triệu. Tuy nhiên, tk của mình có AAA mua giá 10.2, đang lãi khá ok. Hôm nay mình bán bớt 20k cii giá trần. Nếu nó phi liên tiếp thì mình sẽ về bờ và hy vọng có lãi. Nếu thị trường xấu thì mình lại túc tắc mua vài nghìn giá thấp. Tuy nhiên, mình tin chắc là Cii từ nay sẽ ok thôi. Dù sao thì cũng phải quản trị rủi ro, đề phòng vnindex mất mốc 1150 điểm mình vẫn bình chân như vại, chuẩn bị tiền để tận dụng cơ hội nhặt dép