Có Em Cổ Này Còn Quý Hơn Vàng , "TÔI NÓI THẬT" Sở hữu 2 KCN lớn 500 ha , 20 Ha Mê Linh Hà Nội , 30Ha Tuyên Quang, 15Ha Quy Nhơn vốn hóa 400 tỷ?

, , , , , ,

cig tot quá
link group ■■■■

Thế Bác nói Ấn đầu tư vào tỉnh HD quy mô lớn, không kích thích TT tỉnh phát triển theo hả, như Vụ Tân Hoàng Minh kích thích TT BDS ở Thủ Thiêm nói riêng và BDS nói chung thì sao?

Bài viết chi tiết Hải Dương: Đẩy mạnh hoạt động đối ngoại, thu hút đầu tư

Không những Hải Dương sẽ là nơi triển vọng FDI đầu tư mà TT BDS ở Hải Dương sẽ nhộn nhịp theo , BDS KCN cũng vậy

Đợi nhận ra thì nó bay lâu rồi

OK bác mai em mua thêm, tiếc thứ 6 rồi ko múc dc giá 15.5

bds nhộp nhịp tăng x2 x3 dc chứ kcn tăng giá gấp 2 cái là bọn fdi nó cũng chạy mẹ đi chỗ khác .

cái con này có tin kcn từ lúc giá nó 4k 5k cơ chứ k pải bh .

1 Likes

Sóng KCN còn dài , đồng ý với Bác là giá cao thì vốn ngoại chạy, nhưng so với các nước khác giá còn thấp lắm… Bác cứ tìm hiểu giá thuê của nước ngoài và nước mình đi… Họ cao hơn rất nhiều, bác cứ nghi ngờ thì nó còn tăng kk

1 Likes

Chình là cơ hội Bác, em chỉ sợ k chỉnh thôi … Theo kỹ thuật thì phiên T6 test lại hồi đẹp . T2 mà chỉnh cái nhẹ rồi phi luôn thì quá đẹp

1 Likes

Tôi ở HD đây. Lão Phương trưởng bàn quản lý kcn tỉnh hải dương bị mất chức cũng chỉ vì bố láo với DN. Giờ bí thư mới lên quyết đưa HD thành tỉnh công nghiệp. Nên dự án của Cig làm sẽ nhanh thôi

Cám ơn Bác đã cập nhập thông tin cho mọi người

1 Likes

Hải Dương kết luận vi phạm của trưởng ban quản lý khu công nghiệp - VietNamNet Lãnh đạo tỉnh Hải Dương quá tốt , những năm tới đây BDS , BDS KCN Hải Dương sẽ sáng quá

1 Likes

Bác phải thêm tin phát hành thêm 55 tr cổ đã quyết định tại đại hội cđ, và đã có thông tin có tổ chức ôm! mùng 5/4 bật mí nhé :star_struck:

Cái đó thì các bác xem pic , sợt cái nhẹ GG là ra rùi kk

1 Likes

Có bác nào ngồi lên tàu chưa ?

1 Likes

CIG CE thì sẽ nhiều bác CMT hơn nhỉ

PIC yên ắng quá nhỉ , CIG 2x chắc mới có nhiều bác giao lưu

Bác có nhặt đỏ hôm nay không?