Cơ hội cho anh em đang xa bờ, tôi phím hàng công khai VNM (50% NAV) BID& CTG (30-35% Nav), DXG(15-10% Nav)

IDC Có thể hồi 34-35 đó bạn

1 Likes

VGC tôi kỳ vọng lên đc vùng giá 40, vì đây là dn kinh doanh tốt, cp trôi nổi ko nhiều

Nhưng tôi không khuyến nghị anh em đâm đầu vào cp nóng nhé, giai đoạn sóng hồi này cứ kiếm thằng nào dn tốt mà mua, ăn ít nhưng chắc chứ như mấy ông bđs lâu lâu lại dính 1 tin cũng sợ. Tôi đã gửi tiết kiệm ở ngân hàng 70% số tiền m có, còn lại 30% đã mua đc 20% rồi, chờ t2.5 hàng về có lãi tôi sẽ giải ngân hết 10% còn lại, mọi người giải ngân phải có phương pháp chứ ko phải vào cái là full tiền hoặc full margin luôn nhé.

3 Likes

tks bro nhé, mua bán tôi tự chịu trách nhiệm.

Về xu hướng chính của tt có thể sẽ đi theo hình này, anh em chú ý đừng nghĩ tt uptrend nha, ko nghe mấy thằng lol ko hiểu gì về chu kỳ ck và kinh tế nó nói nha, Đây là sóng hồi ăn đc 20-30% thì té rồi chờ anh em chết tiếp giữa năm sau vào hốt 1 mớ nữa. Đầu tư phải biết lựa thời điểm để ra vào.

1 Likes

Lên 1330 :grin::grin::grin:: cười ỉa

Một thằng bám đít A7 với Mr Khoai lại đi dạy đời, thật nực cười:

1 Likes

Bố cái thằng ngáo chart :joy: bị ném mấy cái bô vào mặt, 5 tháng sau lên thánh chứng thì còn sấp mặt nhé kon

1 Likes

1 Likes

chắc anh em muốn ăn nhanh nên qua hết cp nóng rồi nhỉ? giai đoạn này tôi đánh sóng hồi ăn chắc mặc bền thôi chứ nó nhốt sàn nữa tôi sợ lắm

2 Likes

Anh em cứ giữ mấy con tôi đã phím như VNM, BID, CTD, DXG nhịp hồi này kha khá đấy, quan sát Vni lên vùng 1020-1030 nhé

4 Likes

DXG sao rồi bạn?

2 Likes

Mình đang giữ dxg, liệu nhịp này hồi lên được bao nhiêu% hả bạn?

IDC gần đợt này hồi tốt đúng ko? bạn chưa bán thì chờ lên quanh 37 nếu vượt 37 thì vùng 46 là an toàn để chốt bớt

DXG đợt này có thể về 17 đó, nếu có hàng giữ đi.

2 Likes

Cám ơn ad. Lần trước ad bảo vni từ 1300 về 900 may nghe ad thoát lỗ. Lần này nghe ad hy vọng vẫn đúng.

3 Likes

Thằng ngu đần