Cổ phiếu DIG sẽ sớm về giá trị thực của nó bằng với 1 hộp sữa TH truemilk

VN không có bán khống hợp pháp tôi không chơi

chủ tịch làm vầy mất khách hết

TVQ phiên bản 2 mọi người phải cẩn thận ROS 200k về 2k là 1 cảnh tỉnh lãnh đạo gian dối

Cần gì, vay kho trước bán xong nó xuống múc lại, nếu tự tin nó xuống tiếp thì dễ kiếm hơn lúc up

Nó được pháp luật bảo hộ không? nếu không tôi k chơi

bài cảnh báo thừ T8 lúc DIG 45 nếu ai bán đc giá đó giờ họ chắc đang rất mừng

Rồi ko mua bds thì mua con nào:D

Ở đây t không phím hàng bạn thông cảm t chỉ cảnh báo những người nào cần

ví dụ đơn giản CEO lỗ lũy kế quý này lãi lại nó vẫn tăng DIG bánh vẽ LN âm tăng bằng gì?

Cám ơn bác nhé, cổ xanh rồi ạ kk

Chỉ là những nhịp hồi 20-22 quay đầu giảm

kéo xả là quá rõ tăng vài line sẽ bị xả ngay chỉ cần VNI tăng nó k tăng vni giảm nó sẽ đục đáy 17 và về mệnh của nó = 1 hôp sữa TH truemilk

1 Likes

A7 đã sai về vĩ mô và thừa nhận sai rồi người dẫn đầu thừa nhận sai người đi theo chỉ có chết

DIG về 8-9 xem xét đánh T+ vì đầu tư kec gì con DIG này, giờ còn đắt quá

1 Likes

Trịnh Văn Lèo là em Nguyễn Thiện Hứa là a. KK

1 Likes

Nhưng hiện tượng kéo xả là có thật. Ko biết thế nào em còn 50k dig

so với LN bé tẹo thì 8-9k vẫn còn khá mắc nếu bạn so sánh với 1 con penny vốn hóa vài chục tỷ nhưng LN quý 8-10 tỷ thì nó tốt gấp 10 lần con DIG. Tôi chỉ so sánh k phím hàng

2 Likes

bán thôi bạn đau nhưng phải chấp nhận

Trường $ PR HAG nhưng ít ra HAG đã và đang có lãi có quy mô kinh doanh cụ thể còn DIG khu phố đông Long Tân giờ chỉ đang bỏ hoang ruộng cỏ đầy đường các bạn k tin có thể tới xem trực tiếp

TT hôm nay k xấu nghiêng về phần tâm lý thì NDT tâm lý ổn k hoang mang các mã CP vẫn tăng tốt . Nhưng có thế lực nào đó chầu trực xả gần 3tr cổ DIG giá đỏ lệnh mua toàn 5-7k lệnh bán toàn 50 - 70k