🧲 Cổ phiếu NGÀY CHỦ NHẬT - Tập 2: Tập đoàn GELEX - Hướng tới mục tiêu tỷ USD

Nhiều người PR cổ phiếu này quá nên em không PR nữa mà chỉ lập cái pic này để những người theo mình biết đường mà đi trong giai đoạn sắp tới.
Mua cái giá 4x và chờ xem anh Tuấn dẫn đi về đâu. Khi nào lên cuối 5x, đầu 6x em sẽ review lại.

13 Likes

Thanh khoản hôm nay 26tr CP chưa phải là nhiều nhất, mặc dù cũng là đột biến trong khoảng gần 2 tháng qua. Còn nhớ, ngày 11/11/21, tổng giao dịch lên đến 39tr CP, giá trị lên đến 1463 tỷ.

13 Likes

Em có một suy nghĩ cho dòng CP siêu bom tấn như GEX là mình không nên quan tâm nhiều đến các chỉ số cơ bản của doanh nghiệp như EPS, PE hay BV. Điều đáng quan tâm nhất là dòng tiền.

9 Likes

Cuối cùng thì người đẹp đã trao kim cương cho em nó

2 Likes

Dạ. Em thật sự hết sức cân nhắc khi ra tập 2 của dòng CP Kim Cương này đó bác ạ.

4 Likes

Bác có gợi ý vào quanh giá nào lý ko?

1 Likes

Dạ sáng mai đi ạ.
Hàng GEX bao la, mua lúc nào cũng có.
Trong phiên luôn có giá tốt bác ạ.

5 Likes

Cảm ơn bác!

1 Likes

Xứng đáng để được gắn mà em, các ngành nghề của G đều có dư địa tăng trưởng tốt, các ngành nghề có tính phòng thủ (như nước), vừa có tính xu hướng (như năng lượng, BĐS),… Sau thời gian tích lũy, hiện thấy đăng tăng? nhưng trung hạn chắc rất Ok em nhỉ?

1 Likes

GEX mình dc 10% rồi. chờ giá 6x sắp tới

1 Likes

Em cũng nghĩ là sẽ sống khỏe với những ngành nghề này. Trong năm nay chắc có giá 60 - 70x để mình tự thưởng được bác bác ạ.

4 Likes

Chúc mừng bác. Vậy bác đã mua được giá dưới 40 luôn rồi. Quá tuyệt ạ.

4 Likes

vẫn phải thank kiu AD con VIX KKK

2 Likes

Dạ cũng là may mắn của mình thôi ạ. Có nhiều bác đã có duyên với em rất nhiều con ạ. Có thể liệt kê ra đây như VIX, DCS, PVX, IPA, SSN, ASM…Em có tật hay ăn non nên ít bị tiếng xấu. Hì…

10 Likes

có lãi là ngon hết ad ạ. e mới bán VIX hôm nay.gần nhân đôi

2 Likes

Tuyệt vời! Em bái phục.
:bowing_woman:

5 Likes

Theo người đẹp con gex để có cái tết ấm no. Chúc Trinh và gia đình năm mới hạnh phúc vui vẽ, vạn sự như ý

2 Likes

Dạ em cảm ơn. Chúc bác Thảo luôn thành công.

4 Likes

Gex mạnh giá phải vượt 100

1 Likes

Em sống rất thực tế ạ.
Tập 1, em nói IPA gia nhập CLB 100 và nó từng có giá 140 nếu tính chưa chia.
Riêng GEX em dự rằng sẽ có giá 60-70 trong năm nay và hãy chờ xem ạ.

8 Likes