:Six: Cổ phiếu NGÀY THỨ SÁU - Tập 4: PVX - Trở lại

C. Trinh nghe giang hồ đồn thèn cá hùng vương nó có game MA gì đó. Chị có thông tin nó không vậy?

1 Likes

Vùng chị ở không có giang hồ nên không có ai đồn hết nên chị không biết em ơi.

4 Likes

Kakakak. E đợi chị ạ. e thích nhất đoạn là chỉ định người từ pvn về chỉ đạo. quan trọng là người đứng đầu sẽ làm thay đổi cuộc diện hơn hẳn cùng với thời dầu đang lên. thì e nghĩ sẽ nhanh thôi ạ

3 Likes

Đã lên tàu tuần trước nàng xênh :smiling_face_with_three_hearts:

1 Likes

Tks cụ, e cũng đang ngắm mã này. Rất đáng để kỳ vọng 1x trong 6th - 1 năm

3 Likes

Mai chỉ nên mua giá đỏ thôi hả chị ơi, giá xanh có mua được không ạ

2 Likes

Mua giá xanh thì chị không khuyến cáo nhưng đôi khi đó là quyết định đúng.

7 Likes

Dạ chị, để mai em cố gắng bon chen :smiling_face_with_three_hearts:

1 Likes

Có 2 vấn đề với PVX vô cùng vô cùng ý nghĩa là:

• Việc thay tướng và có thể đổi cả trụ sở sẽ là một cú hích rất mạnh cho việc hồi sinh.
  • Tìm cách giao dịch bình thường trở lại để có cơ hội huy động vốn.*
10 Likes

Chào buổi sáng các bác,
Có nhiều bác lăn tăn hỏi em PVX nên mua bây giờ, mua giá nào. Em thật sự không trả lời hết được và khi trả lời sai, trách nhiệm của em rất lớn. Vì vậy, em xin khuyến cáo một điều: PVX đã cho điểm mua trong tuần rồi và đương nhiên tuần này có giá đỏ thì tuyệt vời để mua rồi. Nhưng nếu kịch bản không như mong đợi thì giá vàng (vàng của tuần này tốt hơn trần của tuần rồi), thậm chí xanh nhẹ một chút vẫn là điểm khả quan để tham gia vào cuộc hành trình lần này. Điểm đến em không biết nhưng cùng nhau tận hưởng chuyến tàu về miền đất hứa đã là hạnh phúc rồi.
Chúc cả nhà thắng lợi.

9 Likes

Chúc bác ngày cuối tuần giao dịch thành công!

1 Likes

Ngày cuối tuần luôn rất đặc biệt cho dòng CP mà em lựa chọn.
Chúc bác thành công.

4 Likes

Lại đến thứ 6 rồi ạ. Hôm nào T6 cũng mong có bài của c Trinh để vào hóng ạ. Chúc c Trinh và anh chị cuối tuần suôn sẻ.

1 Likes

Topic này chị đã post hôm qua để mọi người đọc sớm và có suy nghĩ riêng mình.
Chúc em mua bán thuận lợi.

3 Likes

Hôm nay cả nhà mình đặc biệt quan tâm đến Vol của PVX. Nếu giá tăng nhanh, Vol thấp là phái đua nếu muốn sở hữu. Còn Vol to và giá tăng chậm thì cứ từ từ canh giá tốt mà nhập hàng nếu muốn chung tàu cùng em.

3 Likes

Như kịch bản 2 rồi. Em không biết phải nói gì nữa vì lúc nãy giờ em không vào trang này được.

5 Likes

Sàn Upcom cũng có một con khá hay là SSN. Mọi người có thể tham khảo.

9 Likes

nay tím chị ơi

1 Likes

Vâng em. Không có gì để nói.

2 Likes

E mới vào SSN chị ạ.

1 Likes