:Six: Cổ phiếu NGÀY THỨ SÁU - Tập 4: PVX - Trở lại

chiến lượt tranding cho F0 vào ôm 10 năm chưa về bờ đc. kinh khủng quá

Viết còn sai chính tả vào ý kiến ý cò…ko tin thì đừng mua mà ko mua thì đừng xía vào chuyện nhà ngkhac…rảnh háng

1 Likes

xía vào để ae F0 hok bị lừa. hok bị up bô.

Bạn này chắc chưa từng chơi PVX nên thiển cận quá. Ko thích thì ko tham gia mắc gì mà hằn học thế! Người ta chơi mấy vòng đều có lãi trong 1 năm mắc gì bạn hù 10 năm ko về bờ.

1 Likes

Đang thèm hàng giá rẻ nên zô chim lợn ấy mà.mong các bác sinh hoạt cho xôm

1 Likes

Em cung cấp thêm thông tin về báo cáo tài chính năm 2021 sau kiểm toán và nội dung giải trình quan trọng.

IMG_20220331_163407

4 Likes

Vậy đây kg phải là ý kiến ngoại trừ hả e

1 Likes

Dạ đúng rồi. Về phía CTY đã gửi giải trình với UBCK như vậy là mọi thứ được hiểu như vậy.

4 Likes

Chị cám ơn em

2 Likes

Thế là ngày giao dịch lại sắp đến r ad nhỉ

2 Likes

Ace mặc vest ngầu vào đi dự hội nghị nhé

2 Likes

Vay khi nao giao dịch bình thương e biêt hông

1 Likes

Hôm trước em có nói một lần nhanh thì cuối quý 1, đầu quý 2, chậm thì cuối 2 đầu 3 mới được ạ.
Nhưng tất cả chỉ là theo tính toán của em thôi. Phần còn lại phải do ý chí của lãnh đạo.
Công ty đang khát vốn nên việc thoát khỏi án hạn chế giao dịch sẽ tạo nhiều cơ hội huy động vốn hơn.

5 Likes

PVX mấy bác chạy hết rồi hả? Em nó ảm đạm quá nè

K hiểu sao nữa bác ơi. Thấy kêu gào khắp nơi đôi lúc là đáy cx nên kaka

Tình hình chung sáng nay các mã đều đỡ giá lên. Riêng em nó cuối phiên cắm đầu

1 Likes

Có biến gì v ae

Em không nói gì thêm để mọi người tự quyết định chuyện của mình. Cá nhân em hôm nay mua thêm nhiều ở giá 6.

6 Likes

PVX con đường về 2k sắp đến rồi . hok tin time sẽ trả lời cho mọi người biết. ai trung bình giá 6, 5, 4 ,3 cứ trung bình thỏa mái. về 2k bán ra nhé

1 Likes

về 2k thì tôi mua thêm để chia đôi lỗ ra :))