CỔ PHIẾU SSI "ANH CẢ" NGÀNH CHỨNG KHOÁN

SSI so vơí VIX thì con nào hơn?

Từ từ VIX sẽ bằng SSI

SSI chốt lãi ngắn hạn chờ nhịp sau thôi

1. Thiên thời
  • Hưởng lợi theo chu kỳ chứng khoán bùng nổ.
  • Bơm tiền.
  1. Cơ bản
  • Đầu ngành.
  • Lợi nhuận dự kiến 3000 tỷ, gấp đôi năm ngoái.
  • Tăng vốn thông qua quyền mua 2:1 với giá 15K.
  1. Kỹ thuật
  • Đã tích lũy đủ về thời gian và giá.
  • Các chỉ số (MA20, MACD, RSI, BB, Ichimoku, giá, vol…) đang vào uptrend.
    Cùng đón sóng mùa BCTC nào các SSIER.

Tuần sau lên vùng 53-54 múc tiếp SSI nhé. Đang tích lũy vài phiên, trend tăng vẫn còn nguyên

các bác biết bao giờ chốt quyền mua cổ phiếu phát hành ko?

Khi có thông báo mới nhất về việc này, mình sẽ gửi bạn hay

Xác nhận Uptrend rồi các b nhá.

Có groups cổ đông SSI không bác?

Không anh. Em chỉ có group chung dành cho NĐT. NĐT đang giao dịch dưới mã ID 1660 điều được em hỗ trợ

Với thanh khoản liên tục kỷ lục hiện nay thì công ty chứng khoán là có lợi nhất, sắp 20.1 báo cáo tài chính quý 4, với thanh khoản này thì về giá và lợi nhuận là khủng khiếp với các công ty chứng khoán :
SSI: Dự nợ margin đến cuối 2021 đạt 22.500 tỷ, ĐHĐCĐ đã thông qua phương án tăng vốn lên gần 15.000 tỷ đồng
https://cafef.vn/ssi-du-no-margin-d…n-len-gan-15000-ty-dong-20220111112835643.chn
SSI : Anh cả của dòng chứng sẽ phi mã đoạn này

2 Likes

dòng chứng chắc phải đợi qua bctc hoặc qua tết rồi. Hiện đa số các cổ điều đang bị bán mạnh nhìn như muốn gãy trend.

Anh chị NĐT đang kẹp hàng có thể tham gia room này để được hỗ trợ cụ thể: Telegram: Contact @phamssi

có bctc rồi đó a. gấp 3 cùng kì

1 Likes

2.5 thui. Nhìn cái tỉ lệ cho vay từ 9k lên 23k kinh thật.

1 Likes

Có điều SSI vs dòng chứng chưa tăng được đâu mới gãy trend hết rồi giờ cần thời gian tích lũy mới được, thanh khoản thì chắc lái tự chơi với nhau chứ không hút cầu.

Kk. Chứng nó không theo kĩ thuật đâu bác ơi. Nó có câu chuyện riêng. Nên không chơi theo kĩ thuật dc

chứng hay dòng nào chẳng ptkt đc bác. Quan trọng là pp đầu tư của bác

1 Likes

Với những cổ phiếu nhóm chứng khoán, KQKD đã phản ánh vào giá hết rồi anh. Nên nhịp chỉnh trung hạn của nhóm này cũng là bình thường. Với những ai đang kẹp cổ phiếu “chứng” có thể tranh thủ những nhịp hồi của nhóm này thoát hàng. Về mặt kỹ thuật những mã SSI, SHS, VND, VCI,…hiện tại NĐT chưa nên vội bắt đáy. Những mã như SSI hồi lên cao lắm cũng đc vùng 48 sẽ quay đầu giảm lại.

1 Likes