Cổ phiếu về bờ tuần mới 11-15/7/2022

, , , , ,

Cổ phiếu tiềm năng cho ae đang muốn về bờ:
:+1: :+1: :+1: :+1: :+1: :+1: :+1: :+1:

1. DPM: target (62-69), cut lost (42), LN: 15-40%
  2. DCM: target (34-40), cut lost (24), LN: 20-40%

Dựa theo các chỉ báo MA, MACD, RSI, Ichi, BB thì hai mã này theo tôi là an toàn nhất TT hiện nay

DPM

DCM

hài vãi, phím hàng để ae cut loss hả

Hic. Tôi là nhà đầu tư cá nhân thôi bác. Chỉ nêu nhận định cá nhân. Chờ xem biến động cổ phiếu đề xuất sang tuần thế nào bác nhé. Tks bác comment

DCM, DPM giá đỏ là cơ hội lên tàu. Khi TT đỏ mạnh mà 2 em nó vẫn xanh, đỏ nhẹ. TT chiều chỉ cần ko giảm thêm là 2 em nó xanh mạnh (trần)

Dựa vào chỉ sô RSI em thích DCM, DPM, GDC hơn với cả nó có thiên thời hơn dòng BDS :smiley:

chuẩn đấy bác. Phân h chỉ số đẹp vãi ra

Nay đầu phiên khỏe mà cuối phiên cũng ko đỡ đc TT

mượn tin ô V bị bắt để gom hàng giá rẻ đúng hơn. Nếu là hôm nay mượn thì mai sẽ trả điểm bác ạ và khả năng cao dòng Phân bón - thuỷ sản - cảng biển sẽ tím tái cho coi

1 Likes

Vâng. Em cũng nghĩ thế đó. Hy vọng ae trên thuyền có ăn :smiley:

Cơ hội lớn cho DGC, em thấy hay muốn chia sẻ cùng các bác. Em ko phải phím hàng đâu các bác.

Hôm nay bắt đầu khởi động con đầu đàn APH sở hữu BĐS KCN, Nhựa sinh học xuất khẩu. Đang đuoc Actis rót vao mấy trăm triệu usd hợp tác. Giá 12.x như thế này thì quá rẻ. rẻ hơn cả lúc VNI 800, 900 điểm, trong khi cong việc làm ăn vẫn tốt

1 Likes

Em này cũng ổn phết bác nhỉ. Dòng tiền đang vào rồi

BĐS KCN đang chuẩn bị tím hết rồi thì APH chắc chiều phi thôi

Giờ mua mấy con tăng nóng thì dễ đi T3 lắm. Em chỉ mua hỗ trợ, bán kháng cự.
DGC ổn, mua để chờ tăng chứ đứng FOMO con nào, mua xong chỉ sợ T3 về giảm

DGC đã tạo xong mô hình 2 đáy, sẽ phi sớm thôi.

DGC sắp trần các bác. Nhg vấn đề là nó an toàn hơn các con khác theo các chỉ báo

HUT nay khỏe quá các bác ạ. Target ngắn hạn 36.x

Trong khi các dòng khác đang thể hiện yếu hơi thì dòng phân vẫn thể hiện muốn lên các bác cân nhác có thể vào theo targert của em. HUT cũng là một mã đáng để đầu tư. Em đang cầm các mã này :smiley: