Còn Lại Gì Sau Cơn Mưa

Thanks bác, tôi k cần.

1 Likes

bác ko cần thế bác vô pic người ta rình mò làm gì thế :smirk:? bác ‘giỏi’ rồi ko cần chứ người khác người ta vẫn trân trọng bác nhé.

6 Likes

… thị trường rớt buồn quá anh em hết hứng chửi nhau rồi…
Bác lui giúp

5 Likes

Bạn ơi vào nhầm pic rồi kìa. Bạn phung phí mất mấy phút tuổi trẻ của mình, tổn hao thời gian người khác, chẳng ai lợi lộc gì

6 Likes

Chào mọi người, chúc mọi người ngày mới tốt lành nhé.

VNINDEX ngày hôm qua đóng phiên 1055.76 điểm, tăng 2.41 điểm và điều này cho thấy thị trường vẫn chưa hấp thu được hết lượng cung trên tại vùng kháng cự 1065-1070 điểm. VNINDEX mở phiên với sự đồng thuận của tất cả các nhóm ngành nhưng ngay lập tức xóa sạch thành quả vào phiên chiều dẫn đến việc thị trường không vượt qua được vùng kháng cự 1065 điểm.

Điều đó cho thấy áp lực cung trên vẫn rất lớn và có khả năng VNINDEX sẽ backtest về vùng 1030-1035 điểm để tìm kiếm lực cầu hỗ trợ để có thể tiếp diễn đà phục hồi của VNINDEX. Tuy nhiên, áp lực từ thời gian nghỉ Tết đang dần đến nên khả năng thời gian sắp tới VNINDEX sẽ tiếp tục giao dịch giằng co. Nếu các chính sách tài khóa hỗ trợ doanh nghiệp được triển khai tốt & việc NHNN tiếp tục thu mua ngoại tệ có thể sẽ là động lực tăng trưởng lớn cho VNINDEX sau thời gian nghỉ Tết Âm Lịch.

Còn hiện tại rủi ro điều chỉnh đang có, nên mọi người hạn chế mua mới nhé.

22 Likes

Tham gia room vip “ế” có thu phí để được hỗ trợ tại đây:

6 Likes

Nói chứ có điều chỉnh cũng là điều chỉnh để đi lên thôi nên ai biết cách trading hạ giá vốn thì đánh còn không thì kệ nó nhé. Giữ tỉ trọng cổ phiếu - tiền mặt hợp lý thì ngồi chơi xơi nước thoải mái :grin:

9 Likes

tim tim… khi nào thu đủ tim trên f, em chuyển bác 10% tim của em nhá

4 Likes

Ế vcl.

2 Likes

không lẽ nhờ bác @Harchi cho cái tick xanh :cowboy_hat_face:

2 Likes

tốt cái lình ấy…

2 Likes

móa… đâu ra vô chửi nhau vại bác… :cold_face:
cho xin cái tick xanh to to ấy

3 Likes

à thế thì ok bác…em tưởng bác bảo tích kia nên em chửi nhầm :)))))

3 Likes

dữ thật

3 Likes

Mọi người đã tải về tài liệu thì thử áp dụng với VNINDEX xem có đúng không nhé :grin:

12 Likes

áp dụng với VNIndex thì làm nhật ký luôn đi nha, rồi mỗi người vô thả trong pic của Ichimoku – không phải pic này – 1 mỗi ngày 1 còm chart… cho em đỡ ế :cowboy_hat_face:

3 Likes

Em chưa tải đc

1 Likes

Đồng tiền đi trước là đồng tiền khôn nhé!

5 Likes

Giá còn có 1k/file đất đâu cho dịch vụ… haiz

1 Likes

Thịt muỗi cũng là thịt mà.

2 Likes