Còn Lại Gì Sau Cơn Mưa

Không nghĩ nó dã man đến thế bác ạ

5 Likes

confession kìa… mấy bác lên còm đi

4 Likes

để em còm tem 1 bài confession. Bác đạo thấy được gửi em 5 chẹo có oxy thở qua ngày nha. :cowboy_hat_face:

4 Likes

Giai đoạn này là giai đoạn Trần Quốc Tuấn dúng kế vườn không nhà trống đánh giặc nguyên mông bác Đạo :slightly_smiling_face:

2 Likes

Đừng để anh em tưởng tượng nhoá

3 Likes

Topic hữu ích quá :heart: Cám ơn bạn @An_Danh

11 Likes

Đến giai đoạn tất cả đều bi quan rồi.

1 Likes

Ối sàn tiếp à :rofl: ( Hình ảnh lấy trên diễn đàn)

Đến khi nào 3 con này bổ sung được tài sản bảo đảm để cổ phiếu không còn bị giải chấp nữa thì lúc đó mới ổn định được. Còn hiện tại thì không vấn đề quá lớn khi 3 con này tác động không nhiều đến điểm số của TTCK vì hiện tại lực của nhóm ngân hàng vẫn tốt.

Nhóm VUA mới quan trọng, nó mà bị giải chấp mới sợ chứ 3 con này thì không vấn đề, tội ndt nhỏ lẻ thôi.

Quan sát VNINDEX phiên mai, hồi phục và giữ được trên 990-995 thì sẽ có đà lên lại 11xx.

12 Likes

Nó sẽ còn dã man hơn nữa, giờ chưa là gì đâu. 2023 còn khủng khiếp hơn như hiện tại nữa, chuẩn bị tâm lý đi là vừa.

11 Likes

Giờ “vườn không nhà trống” thật luôn rồi còn gì.

8 Likes

Thật sự không nỡ nhìn các bạn f0 bơ vơ mod @Suzy:smiley:

11 Likes

Quan trọng thằng nào bổ sung được tsbd hoặc xử lý ổn thỏa các vấn đề cung-cầu thì sẽ ổn. Thằng TCBs đợt này chắc không còn ai chơi đâu :wink:

10 Likes

Vậy thì quân nguyên mông vào là đẹp rồi kk

1 Likes

Em đang dùng tcbs đây, nó chơi mất dạy vãi tính bỏ app chuyển luôn :face_with_symbols_over_mouth::face_with_symbols_over_mouth:

2 Likes

Nên vậy, vấn đề bên TCBs thật sự rất nhiều.

7 Likes

Về 500 không bác

1 Likes

Quan trọng ai mở bát

2 Likes

Không đoán đáy làm gì bác Chuối ơi, quan trọng là cái đống này ở 2023:

“năng lượng, đứt gãy chuỗi cung ứng, lương thực, giá điện, hay thậm chí là TRÁI PHIẾU DOANH NGHIỆP ở hiện tại.”

9 Likes

Em mạnh dạn đề xuất cội win

2 Likes