Tụ Nghĩa Đường ! ( mời tất cả anh hào cùng hội tụ )

Nhóm tôi bắt fcn và hpg ở vùng đáy… b có thể theo dõi các pic cũ của tôi nhé.

3 Likes

càng chờ nó càng phi nhưng đánh được

đáy thì xúc chứ giá này đu chỗ nào huynh?

hpg nhóm tôi mua để tích sản dài hạn bác ạ, nên ae đều xác định để dài

4 Likes

sao em không thấy bác nhỉ? pic nào thế

1 Likes

cho em 1 mã đi huynh, đánh bậy đánh bạ cũng có phúc của kẻ đánh bậy đánh bạ

huynh ứng cử mã nào :grin:

1 Likes

@Daubep có mã nào hay show anh em đi

3 Likes

trước mắt thì gần như chắc chắn đầu tư công sẽ hưởng lợi. ngoài ra anh em chứ ý nhóm ngành chứng khoán. theo cá nhân tôi, bđs đầu tư công và ck sẽ hồi phục mạnh mẽ ở nửa cuối năm.

4 Likes

anh cho em hỏi HPG tích sản tầm nhìn bao lâu và lý do ạ?

em đồng ý, nên mới đề cử fcn aps, aps sàn hnx chạy mạnh hơn hose neus không dám margin

quan điểm của em là chọn mã chân sóng và theo nó đến cuối sóng

1 Likes

VNI đáy rồi không phải sao huynh

1 Likes

kỳ vọng thôi, mình thấy giá cổ ở đáy và nó chuẩn bị con sóng dài thì mua rồi chờ, rớt nổi nữa đâu

Các bậc tiền bối cho cụ thể một con, để đánh thôi. vài con thì biết đánh con nào.

E đánh nhanh tay bác ạ

Còn giờ hầu hết ngồi im thôi, không vào ra được.
Các cp cùng dòng thì đều như nhau. Vào thì phải chờ chỉnh, hơi khó quyết định lúc này

Còn cầm hàng thì ai cũng đang có lãi mà haha

3 Likes

haha, cách đánh của em đơn giản lắm, ứng cử 2 mã kia rồi, nay xin dựa cột nghe các huynh đài chỉ giáo

3 -5 năm b. tùy cơ ứng biến . nó đang quá rẻ so với giá trị thật . nó là doanh nghiệp đầu ngành thép, Việt nam là 1 đất nước đang trong giai đoạn phát triển mạnh cơ sở hạ tầng, đô thị, HPG chắc chắn sẽ hưởng lợi ở chu kì này . Hpg phát triển rất bền vững, làm tới đâu chắc tới đó và đang từng bước mở rộng, lấn qua BĐS.

4 Likes

Em đã full xèng thịt, theo bác cá mập FCN ±13 giờ đã vị thế cao, ngoài FCN em có theo VCG vì cùng nghành em nó, các bác tham khảo nhé

3 Likes

Bán rồi à ?