CSC hành trình của một siêu cổ phiếu

vội gì khi nào cân bằng rồi múc, chậm tí nhưng an toàn

1 Likes

120k cân bằng 2 tháng 100k cân bằng 1 tháng 50k ko biết bao lâu đây

4 Likes

Lúc 12x đi ngang 2 tháng tự tin vãi luôn.

1 Likes

Phân khu Iris - Eco Garden dòng sản phẩm được lòng nhà đầu tư xịn sò TP Huế. - Thanh Toán 30% trên Tổng giá trị Chủ đầu tư bán. - Tiến độ thanh toán linh hoạt. - Vị trí đắc đại, trái tim của Ecogarden, cơ hội X3 tài sản trong tương lai. - Nằm vuông góc đường đôi Thủy Vân 60m và đại lộ Võ Nguyên Giáp 100m. - Tọa lạc trên trục đường chính 36m, kinh doanh sầm uất. - Nằm gần chung cư thương mại. - Cạnh hồ đảo Đông và khách sạn 5 sao. - DT đất: 160m2. - Nhà xây 3 tầng, hoàn thiện mặt ngoài. - Giá bán: 9.X tỷ. LH: Để xem biệt thự và có xe đưa đón ngay dự án.

1 Likes

60tr/m2 rồi anh em

1 Likes

like bác, chúng ta thay vì để bảng điện chi phối cảm xúc, hãy bám sát nội tại doanh nghiệp!

Nói thật với mấy bác em thấy dòng bđs đang có tín hiệu tạo đáy, nhưng ko nghĩ CSC lại đạp thủng nền phiên hôm qua. Mọi thứ đều có lý do của nó, các bác đừng tranh cãi với bảng điện làm gì cho đau đầu. Cứ bám vào đó khiến đầu óc ta ko còn tỉnh táo, em đôi lần cũng vậy. Ban đầu chúng ta mua vì cái gì??? Chúng ta mua vì doanh nghiệp, thì cứ bám sát nội tại doanh nghiệp, sẵn sàng ôm vài năm đợi nó lớn. Chúc các bác vững tay chèo!

3 Likes

mình cũng tầm nhìn 5 năm, nhưng vẫn ức chế đoạn này, MMs đánh phũ quá. đa phần anh em ko chịu nổi.

1 Likes

cái lúc em quyết định xuống tiền mua tiếp ở giá này thì ăn 3 cây sàn kkk rất chi là tự tin dứt khoát

1 Likes

Ức chế duy nhất của iem là chạy grab thu nhập thấp, mà lô giao dịch vẫn chưa về 10 :wink:

1 Likes

CSC bạn mua lẻ từ 1-99 dc nhé. sàn HNX có bảng giá lô lẻ riêng.

Hôm qua sàn nay trần :smiley:

Ko thích mua lẻ bác ạ

1 Likes

Anh em lên chém gió động viên nhau vượt qua giai đoạn này. mình cầm từ 2x và chỉ mua thêm chứ ko bán cổ nào. hãu đợi Phú Hồ, Ngũ Hồ và Huế lên Tp trực thuộc TW.

1 Likes

Rủ các bác chạy grab thêm thu nhập :wink: Chứ coi bảng hàng ngày để phải động viên nhau vừa mệt vừa mất thời gian :wink:

3 Likes

Y hệt mình, tự tin gia tăng cái dính ngay 3 cây sàn, hàng chưa kịp về, trễ 1 ngày thì có phải giá vốn đỡ đi tý. kkk.

2 Likes

Nay cuối phiên đạp sàn thì tha hồ mua, hàng đâu ra lắm vậy.

Mở bán rồi ak các bác,giá cao vậy

hị hị :stuck_out_tongue: tiếc là đang kẹt tiền

Có ai quen môi giới cập nhật xem camellia còn bao nhiêu căn, nghe sắp hết hàng bán rồi pk ???