CSC hành trình của một siêu cổ phiếu

Chuẩn, lâu lâu bác vào nói được câu nghe ổn phết! :smiley:

1 Likes

Ok bác Cổ phiếu rẻ bây giờ nhiều lắm!! Nhưng chưa mua được vì rẻ còn có thể rẻ nữa. Cứ đưa vào danh mục theo dõi, timing chuẩn mua mới tối đa LN.

mỗi người mỗi phong cách thôi bác, nếu biết đáy biết đỉnh thì nói làm gì. Cứ canh rẻ thì chia vốn ra mà mua, dca khi nào hết tiền thì nằm im thôi.

1 Likes

thứ 2 tới là ngày gdkhq, giá bắt đầu điều chỉnh trên bảng điện, nhưng cp thì lại chưa về. Giờ ai nhìn tài khoản chắc thấy giảm kha khá :smiley:

Giá đã điều chỉnh về 53.7 rồi à. VND nhanh quá. cầm đèn

1 Likes

IRIS và DAHLIA _ mọi thứ đang lớn lên từng ngày, cũng là niềm vui giúp ta vượt qua giông bão! Hạnh phúc không phải là đích đến, mà là cả 1 hành trình. Đến 1 ngày nào đó nhìn lại, ta đã thấy những gì ta gieo trồng lớn lên từng tí một, đó mới là hạnh phúc trọn vẹn :smiley:

5 Likes

sẽ là một hành trình đầy cảm xúc

1 Likes

…gian nan, thử thách, buồn vui, hưng phấn, thất vọng, chán nản, hi vọng… sẽ có đủ cả bác ạ!
Nhưng chắc chắn, niềm tin là thứ quan trọng nhất trên hành trình ấy!

4 Likes

Nói hay quá :beers::beers::beers::beer:

1 Likes

Tks bác :smiley: chỉ là phút bồi hồi nhớ lại chặng đường đã đi cùng CSC và hướng tới chặng đường dài hơn sắp tới, hi.

3 Likes

Sẽ cố gắng cùng bác đến 2025

1 Likes

Rất vui vì có bác đồng hành cùng, và rất nhiều anh em ở trong topic này mình biết cũng sẽ như vậy. Mình theo topic và mua CSC từ lúc giá 2x 30 đến bây giờ, cũng đã phần nào thấy được rất nhiều người cùng chí hướng. Chỉ cần vậy thôi, cũng đủ thấy vui rồi, hi :smiley:

2 Likes

Vậy 2025 ai muốn mua làm gì nhỉ

vậy bác hãy trả lời câu vì sao lúc giá 13x 14x người ta vẫn lao đầu vào mua nhỉ??? và vì sao lúc vnindex 1k5 người ta vẫn lao đầu vào mua để rồi đu đỉnh ko biết bao giờ về bờ? và rồi vài năm tới vnindex lại break 1k5 những người đu đỉnh năm xưa lại tiếp tục hưởng thành quả nhỉ? lý do thời nào cũng sẽ có, nó là dòng chảy của thời gian, của sự kỳ vọng! Đỉnh sinh ra là để phá mà!

1 Likes

Mua thêm 58 68 đợi thôi

1 Likes

Cách mua của bác cũng rất hay, và là cách tốt nhất trong giai đoạn 1 2 năm tới: DCA! Ko 1 ai có thể bán đc đỉnh, và cũng chẳng 1 ai mua đc đáy. Canh rẻ chia vốn nhỏ mua dần, mua tới khi ko còn đồng nào. Và nắm giữ đủ lâu sau đó cho đến khi đạt kỳ vọng!

Cũng trên đỉnh 130 đây bạn

2 Likes

Mua giá nào ko quan trọng bằng bán giá nào! Nhưng điểm vào cao quá thì thời gian nắm giữ bắt buộc phải tăng lên. Nhất là đang giai đoạn khó khăn dự báo 1 2 năm tới của thị trường tài chính. Nhiều khi nói nắm giữ đến 2025 trở đi rất nhiều bác sẽ ko hiểu vì sao phải nắm tới đó. Đó sẽ là năm giao thoa của nhiều sự kiện. Hi vọng bác đã chọn thì sẽ đồng hành và hái trái ngọt cùng CSC!

1 Likes

Room nhiều thông tin hữu ích.

1 Likes

Cái quần què gì thế này?