CSC hành trình của một siêu cổ phiếu

Cứ ns quá, ng ta ăn 1,2 vòng r ms mua 1xx thôi

1 Likes

thị trường sập mà các bố vui như hội vậy thì tôi cũng thua. Các bố ác nó vừa thôi

Toàn mấy ông yêu cổ, tôi nói thật

ui voãi :v sàn thật luôn. Bây giờ thì em ko còn muốn giảm nữa đâu. Cổ đóng tủ nhưng hết tiền rồi =))

Hôm nay nằm chờ sung rụng, mà rụng ngay mồm thiệt

1 Likes

Chúc mừng bác, mình vào hơi sớm, ko múc được giá sàn! Mai sáng giảm tí chiều lại xanh thôi. Mấy bác chờ 3x đợi đấy nhé!

1 Likes

Cổ tức 20% / năm thì chỉ 4x thôi, các bác kỳ vọng gì lắm.

1 Likes

Lí thuyết này ở đâu ra vậy :thinking::thinking:

Người ta đang mong về 49 giống tháng 6 đấy mà

P/s: về giá đó tôi tất tay

1x thôi. Hết quý 3 này eps riêng 3 quý 10k. Lợi nhuận tiếp tục duy trì mà ko phải đếm cua! Ah, mà tổng cầm anh em trên này cũng trên 10%. Hôm nào mấy ae xin gặp bác Thanh đi. Bác ấy cũng là người dễ gần. Trao đổi cho rõ về doanh nghiệp

Mớ sàn hôm qua đâu hết rồi các anh ới

Đang ngồi đợi 1x để All in đây

Lịm

NHỊP HỒI chính thức kết thúc! Chúc các bác vui vẻ, tôi đoán tầm vài tháng nữa sẽ có nhịp hồi khác, nhưng có thể nhịp hồi đó sẽ ngắn hơn nhịp hồi này, theo lý thuyết quả bóng rơi xuống sàn và nảy lên!
Khối ông lúc trước tranh luận với tôi về 2 vấn đề: nhịp hồi và chính sách vĩ mô cuối năm và năm sau, giờ ko biết có thay đổi quan điểm chưa :smiley:

Tranh luận làm giề nhê các cụ. Góp tay đẩy nó về 4x

Ăn đẫy mồm giờ chim lợn cho xuống . Giờ muốn xuống 30 hay 40 để chim
lợn cùng ???

1 Likes

Tôi cần gì chim. Tôi là gì mà đòi chim? Tôi cầm đc bao nhiêu cổ phiếu mà đòi chim cho nó xuống??? Tôi chỉ nói lại 1 câu mà tôi đã từng nói: đời người ta chỉ thích nghe những điều tích cực, chứ ko thích nghe điều tiêu cực, dù đek biết được cái nào đúng cái nào sai. Bác mua hay bán là quyền của bác, đúng sai bác chịu, tại sao cáu ghét những người có quan điểm trái chiều?

1 Likes

Có người nói là nhịp hồi, có người kỳ vọng vào doanh nghiệp đang đi lên, lợi nhuận tăng đều, giá sẽ tăng lên. Thế mới là thị trường. Mình thì cứ thấy rẻ và thấp hơn giá định giá là xúc. Để đấy như lô đất. Quý 3 lợi nhuận tốt và các năm sau cũng vậy. Cũng được nhét giấy vào mồm vào quý 4 này. Sao phải bán. Bạn nào giỏi kỹ thuật trade được thì chúc mừng!

3 Likes

Dạ em muốn xuống 20 bác ạ :stuck_out_tongue:
Đã đi cùng DN thì nàm gì có khái niệm sóng với nhịp hồi của dân t+, hạch toán lãi lỗ theo phút đâu. Cơ mà em thích, qua nhìn dân t+ táng sàn mà em cứ gọi là thích mê đi. Nhưng dằn lòng phải nhẫn nhịn để em í vào chậm, xuống sâu, lên lâu thì mình mới thích được ạ kkkk

1 Likes

Tôi thật sự rất tiếc cho topic, khi đã mất đi những người có kiến thức và tầm nhìn như bác nhadautuhanhphuc, hãy nhớ lại, những gì bác ấy nói, ko hề sai! Lỗi 1 phần cũng từ tôi, tôi đã từng rất ghét bác ấy, cũng như số đông, chỉ thích nghe cái kiểu vỗ ngực đi họp đhcđ ko thèm quan tâm bctc, kqkd hay các vấn đề khác…bla bla. Thay vào đó topic lúc nào cũng có mấy cái thể loại trẻ trâu, ko rõ túi được bao nhiêu cổ phiếu, suốt ngày hô lên cũng thích hô xuống cũng thích, mà ai chê cái là nhảy ngược hết lên, đụng cái lôi cha lôi mẹ ra mà chửi, FA thì đi họp đc cái đhcd vỗ ngực ra oai chứ ngoài ra đéo nắm được cc gì nữa, KO MANG LẠI ĐƯỢC 1 TÍ KIẾN THỨC cho tôi! Mở mồm dân t+ t đồ mà nguyên 1 con sóng 3 tháng trời người ta chốt lãi ăn 70 80% gấp 10 lần ngân hàng, sắp cho về đáy lai, giờ ngồi mở mồm chê dân t+ thế này thế kia. Ai mà chỉ tôi ăn đc con sóng 50% giữa lúc thế này tôi tôn lên làm thánh chứ ko dám chê.
Topic từ khi anh Liu đi, và những bác tôi thấy giỏi thật sự đi, và có cả những bác tôi hay nói chuyện cũng chán mà bỏ, cũng chỉ vì lũ trẻ trâu này lộng hành là chủ yếu. Dù biết mua bán tại mỗi người, nhưng topic rõ ràng giờ ko còn nhiều giá trị, chủ yếu giống như cái nhóm thẩm du tinh thần là chủ yếu.
Chào các bác, những ai ko thích tôi thì ko cần để ý, tôi chỉ chào vài bác tôi còn nói chuyện lâu nay. Từ giờ tôi cũng sẽ ko làm phiền mấy bác thêm nữa. Tôi vẫn đi cùng CSC, chỉ là ko cùng các bác nữa thôi! Chúc các bác sức khỏe và đầu tư thành công!

1 Likes