CSC hành trình của một siêu cổ phiếu

Sàn đi để bị húp ngay. Quan sát cũng có một số hiện tượng bán chốt lãi, vì kể từ đáy CSC cũng tăng mạnh. Nghỉ ngơi là cần thiết. Kiếm đâu ra cp bất động sản mà PE 3 bây giờ, cho dù là năm sau có khó khăn hơn.

Chỉnh thì cũng về 3x là cùng, đáy sau cao hơn đáy trước

Ối, đợi sung rụng. Giờ khác xưa rồi. Bị call margin chéo mới giảm vậy cụ. CSC bị giảm một loạt theo DIG CEO …giờ các cổ kia vẫn tranh nhau mua trần. Niềm tin đã trở lại, người cầm tiền nóng đít hết rồi.

(bài đăng bị xóa bởi tác giả)

Tăng nóng mới xanh dc dù sao có hơn ko. Đảo hàng khi đứt

1 Likes

dự án Ngũ Hồ và Phú Hồ tiến triển đến đâu rồi các bác nhỉ ?

Csc gần hết sóng hồi rồi nhìn yếu hẳn đi. A e k tỉnh táo lại móm

Nghỉ ngơi chút, nó cũng tăng gấp đôi từ đáy, tiền chốt ở các mã khác sẽ sớm quay lại. Nhìn quanh thì cũng chẳng có cổ này EPS 13-14k mà giá 4-5x thế này.

2 Likes

Phải tăng vốn đã :slight_smile:

Về EPS và Giá thì có 1 anh tài PE siêu thấp, mà thấp hàng năm trời rồi, thấp từ năm này qua năm khác. PB cũng cực thấp =))) :))) con hàng này là HHS =))) nhưng vì sao nó thấp trường kỳ, không ngóc lên nổi thì mình miễn ý kiến vì trí tuệ không đủ :))))

1 Likes

Admin nên xử lý các thành phần vào gây nhiễu Pic, nhiễu tâm lý.

Gửi tiết kiệm vẫn khỏe chứ bác chim lợn :laughing::laughing:

Tôi xúc Full Dig Fts từ đợt giữa tháng 11 rồi

Giờ thì nhiều người tài. Full tiền tiết kiệm khi tăng full hàng ngay dc mấy mà dầu

Csc đỉnh cao

1 Likes

Tôi vẫn nhớ ngày 25.11 bác reply comment của tôi nói bác ăn DIG mấy vòng và té cho đến giờ. Hôm nay lại reply một bác khác là full DIG từ giữa tháng 11. Trong vòng 10 ngày mà lời nói của bác đã BẤT NHẤT thì thử hỏi những lời bác nói có đáng tin không? Tôi nghĩ topic này không phù hợp với bác đâu !!! chân thành

2 Likes

Loạn chưởng cmnl

1 Likes

Đa nhân cách :stuck_out_tongue_closed_eyes: :rofl:

nói chung cũng rối lúc thì vĩ mô ổn mới vào và theo bác ấy vĩ mô giờ chưa ổn định rồi bây h là full DIG vậy là sao??? cũng không hiểu phong cách của bác ấy lắm.

1 Likes

Tôi đánh sóng hồi. Sau khi Vni có phiên FTD tôi mới lên tàu.