CTI đã đến lúc?

CTI thì chắc ai cũng không lạ gì, doanh nghiệp khá ngon nhưng đội lái của nó thì phải nói là siêu lởm, nhỏ lẻ mon men theo dễ bị táng cho vỡ đầu mẻ trán, nhưng lúc này liệu đã đến lúc nó phải lên?

siway chán cụ à.khoảng 3-4-5 tháng nữa lình xình mức giá 13.000-18.000

1 Likes

nhìn về dài hạn thì điểm mua 1 với mức giá 13.500-13.700 đã qua

Cti ngon…sóng khoáng sản…các mỏ đá…Ksb, cti, amd…mõi e một kiểu

CTI cơ bản rất tốt, tích luỹ đã lâu…giờ đội mạnh vào là nhấc bổng em nó như Ksb

E này về khoáng sản thì 3 mỏ đá trữ lượng lớn, thời gian khai thác cõn vải chục năm nữa, nhà máy bê tông nhựa đường, hạ tầng và thu phí khu vực đồng nai , long thành

Phải nói là nhất nhìn thiên hạ khu vực ĐN, LT…

Mình chẳng quan tâm nó xấu tốt thế nào, quan trọng là đã đến thời điểm nó chạy chưa? con này càng nhiều nhỏ lẻ đu bám càng chết, đã vào hàng T20 mà không có ăn là sút lại trả lái.

Hihi…vậy thì bác bán ăn line đi…lời rồi mà…e này có khi lình xình mãi đó…hịi

Hi hi đánh vậy thì ăn non quá cụ ạ, cũng phải có tín hiệu các anh đuổi xuống tầu thì mới xuống chứ, hôm nay mới là ngày các anh nhắc thắt dây an toàn mà xuống thì dại quá.

1 Likes

Chấm

1 Likes

E này cần các anh lái mạnh chụi chơi như KSB thì mới up mạnh được

Cõn quỹ NN bán thì các anh thoả thuận sang tay cho xong…quỹ NN bán nhiều rồi, đâu cõn nhiều đâu

Không tin được quỹ lọ quỹ chai bán đâu cụ, có bán thì cũng đều thỏa thuận giá hết rồi, bán trên sàn chỉ để làm màu thôi, hy vọng các anh lái cho bám càng, không ai dám mua bán tranh của các anh đâu, các anh cứ tự nhiên.

1 Likes

Quỹ của Vinacap bán…nhưng có thể dùng chiêu giống Ksb lúc 1x …bán đè rồi phi tốc váy…hihi

Mình theo e CTI biết bao lâu rồi…nói chung là cơ bản quá ngon, gặp thời hạ tầng và sân bay khu vực ĐN, LT cực thịnh

Vậy mà vẫn dậm chân trong đợt sóng thần ck chung toàn thế giới …SỨC MẠNH của anh LÁI VN đó ! Hihi

Đã từng có hẹn với em nó

1 Likes

Chán các anh lái CTI này lắm
Nhìn KSB từ 10.x phi lên 3x chia xong về gần 20 lại phi lên 3x , nay võng mới ce

Mua CTI thì bị các anh lái vật lên vật xuống …cutloss te tua…hihi