CTI - Siêu cổ phiếu đầu tư công còn sót với kỳ vọng 800 ha KCN ở Long Thành DN!

Em này hiện tại đã xứng giá 3x-4x rồi

Còn thêm 800ha KCN thì không biết em đáng giá bao nhiêu nhỉ? Hihi

2 Likes

thì lên tầm 300k, 400k mà có thể còn hơn mà…kkk. Cứ lấy tài sản chia cho lượng cổ phiếu siêu cô đặc là ra ngay. Khu Long Thành trước tôi hay vào đó công tác lắm… Đường đi từ Sài Gòn xuống cực kỳ thuận tiện… mai mốt có thêm sân bay quốc tế nữa thì cứ gọi là ngồi trên đống tiền…kkkk

4 Likes

Thật sự mình muốn mua thêm thật nhiều CTI để cất tủ nhưng hết tiền rồi
Có tiền là mình gom sạch hàng đè TA của anh lái vì rất ghét lái CTI xưa giờ !

4 Likes

giờ kiếm trên thị trường hàng ngon như CTI mà chưa tăng giá mấy thì siêu hiếm

3 Likes

đường xóc, ngựa hay quá !

4 Likes

hành trình như vậy là đẹp rồi

3 Likes

Gặp liên hoàn cước mà nhỏ lẻ bình tâm, lái vững tay như vậy là quá ổn rồi.

3 Likes

hôm nay kết phiên ở giá trên 19 là thành công rồi

5 Likes

Mình nghi nếu VN xanh thì em nó lại bị ép cởi trần.

4 Likes

Chúc mừng Pà con nào không bị rụng hàng sau khi VN đi qua đoạn thời tiết xấu !

3 Likes

Trời ! Giá bèo thế mà TA và li line, lướt lát mất sạch hàng …rồi phải đuổi theo mua giá 2x, 3x …hihi

3 Likes

Hôm qua bên LDG trong 2 phút = 1,5tr trứng rụng. Nay 60 phút LDG cũng chỉ rụng chưa đến 1.5tr. CTI nay có vẻ bà con thắt dây an toàn rất chắc chắn. Qua đoạn đường xấu thì sẽ đến đại lộ thôi.

3 Likes
2 Likes

Tiền rót vào các em đầu tư công đón đầu nè các bác

4 Likes

Đúng thế bác, các anh gom thế thì sẽđến đoạn em CTI rít để trả lại những năm tháng đã mất chứ! Hihi

3 Likes

CTI cứ vượt 20 mới vít ga lên chắc như CII dc, bị cản ở 19.6 nhiều lần lắm rồi

4 Likes

có vẻ bọn yếu sinh lý nhảy tàu khá nhiều rồi…kkkk… Khả năng mai mà Vol tầm 1.5tr có khi tím ngắt từ sáng mất. :smiling_face_with_three_hearts:
Kết phiên quá đẹp !!!

4 Likes

Nhà nhà chart, người người chart …đến các em sinh viên chưa vào ttck đã học chart …thì chart hết tác dụng theo đúng quy luật của cuộc sống bác ơi !

Nhưng mà các anh swing từ từ cũng tốt, mình có tiền gom thêm bỏ tủ vậy! Hihi

3 Likes

Hôm qua em xem cái nghị quyết HĐQT của CTI, không hiểu lắm về kế hoạch giai đoạn 2021-2026. Ví dụ kế hoạch DT năm 2021 là 389 tỏi, nhưng 3 quý đã qua thì đã gần 500 tỏi rồi. Nhờ bác nào giải thích giúp. Nếu theo lý thuyết về việc “Lái” do bác Hoathachthao chia sẻ thì liệu có khả năng đang ở giai đoạn 1 - Bơm tin không tốt để gom hàng không ?

3 Likes

Thì gom miệt mà đó bác
Đầu tư công thi sân vay Long Thành và csht ở ĐN là trọng điểm

3 Likes