Cùng nhau vượt khó - Góc chia sẻ kỹ thuật

Chào mọi người!
Như đã đề cập ở Pic nhận định chung TT thì hnay Bill mở pic này danh góc riêng để chia sẻ kỹ thuật cp cho tới VNI hết sóng cuối tới 2024 - 2026

CHÚC MỌI NGƯỜI LUÔN THÀNH CÔNG

86 Likes

Em xin mở bát trước nhé :grin:

2 Likes

Chào bác Bill, e xin lót dép ngồi hóng ạ, e ít khi hỏi mã cụ thể nhưng sẽ quan sát từ các nhận định của bác, mong học hỏi dc nhiều điều ạ. Chúc bác gặt hái nhiều thành công :))

2 Likes

Chào bác. Hi vọng được học hỏi nhiều từ bác.

1 Likes

CTG mình đánh nó từ 2015 nên rất quen… mình khẳng định chắc chắn kết tháng 6 nó phải trên 25.5 thì nó đạt đc mốc 26.15 và hnay nó test lại 25.6 rất đẹp. Tại hôm trước có một bạn vô tranh luận về CTG nên mình cũng view lại để nghiệm cho sau này.
Học kỹ thuật để nhận định và hoạch định chiến lược giao dịch, nhiều khi từ kỹ thuật có thể nhìn ngược lại thông tin doanh nghiệp chứ ko phải tù thông tin cơ bản để vẽ trend… trend luôn luôn đi trước cơ bản.

18 Likes

Bác tâm huyết quá, chúc bác nhiều sức khoẻ :smiley:

1 Likes

Cảm ơn bác. Bác cho e xin góc nhìn target của BMI cho sóng 5 này với ạ. Chúc bác cuối tuần vui vẻ.

1 Likes

bác Bill có thể mở pic dạy mn hiểu về kỹ thuật ko ạ,

2 Likes

Em cảm ơn bác bill. Nhờ đọc pic của bác mà e vẫn chưa rớt cổ nào suốt bao phiên vừa qua. Chỉ xem bảng điện sau 15h :smiling_face_with_three_hearts:

1 Likes

Có một số sách ở trong tủ lôi ra chụp lại , có thể giúp ích cho người mới bắt đầu. Còn chuyên gia thì chắc ko cần

Một số cuốn nâng cao (hơn 10 cuốn sẽ chia sẻ sau)

19 Likes

Bác cho e hỏi shb có nên giữ tiếp k ạ thấy nó đang yếu nhất dòng bank

2 Likes

Đang định hỏi Anh về sách, sao anh dự đoán trước không vậy chời

1 Likes

Các bạn cứ để lại mã… thường thứ 7 và chủ nhật rảnh sẽ view luôn 1 thể vào ban ngày

8 Likes

Thôi Anh , cuối tuần nghỉ ngơi chơi với cháu nội đi, anh giúp mọi người vậy là quá tốt rồi

3 Likes

:hugs: Cả tuần chơi chứ cũng ko làm gì, giờ chủ yếu làm những gì mình thích … thấy mn vui là vui theo :smiling_imp:

20 Likes

Em nghĩ cái anh đưa ra là phương pháp, còn lại để mọi người tự nhìn nhận là quá ok rồi. Chưa anh view từng mã cũng ko sao, nhưng sẽ có rủi ro lúc đó lại ko hay.

3 Likes

Mình cũng đồng quan điểm với bác. Mong Anh Bill đào tạo cho anh em để học hỏi

1 Likes

Tuy thời gian có thể lâu nhưng tránh được rủi ro trên thị trường này là vô cùng cần thiết.

2 Likes

bác phân tích giúp e theo TA con LPB ạ

Nghe bác Bill có project làm web hướng dẫn mọi người
Có nhúng ptkt trên web luôn
Hay anh em cùng góp ý tưởng build cái này?
:smiley:
Chúc chú Bill cuối tuần bế cháu vui

5 Likes