Cuộc chuyện TT tiếp sau ngày bùng nổ theo đà

1. Ghi chép lại các con số giao dịch TT ngày nay. làm tư liệu cho kiểu TT của ngày bùng nổ theo đà.

2. Link tham khảo :
    BÙNG NỔ THEO ĐÀ LÀ GÌ - Cách sử dụng phiên bùng nổ theo đà | Nguyễn Chiến Thắng

• bạn đọc nên “rà” soi nến : ngày 20.7.021 ngày đầu tiên xác nhận tăng → ngày thứ 9, 30.7.021 sau đó : bùng nổ theo đà …

** Có mẫu hình hay dao động tiếp diễn ( tham khảo nhé) thì cửa Index tăng tiếp sau ngày 25.5 này … là ko cần bàn cãi. Mực tăng nào, bao lâu sẽ có phiên đều chỉnh 1-> trên 1% chỉ số này … là chta cần nhận diện+ quan sát trực tiếp bảng điện nhé!

Ảnh Internet.
biển đêm_sóng

3 Likes

Công Văn Lê

Chuyên gia trong nhóm

Google hay … những thông tin trên này vẫn cần kiểm soát, kiểm định lẫn kiểm chứng. NaK tui đang làm rõ/mới hơn ( ngta gọi là nghiên cứu khoa học, còn NaK nghĩ làm bạn Google thì giúp bạn mình có thông tin ngày một tốt hơn nhá ) khái niệm cùng những đ/kiện cần đủ để TT CK Việt Nam ngày một nhiều hơn … những ngày BN này!

• Đang tìm kiếm sau Google : ngày BN đã có 20-30.7.021 … Ngày 4.5.021 đóa. Khá hiếm, nhất time gần đây , hầu như ko thể có được.

• Link kèm đê là một nghiên cú ĐẠO+Đại cần vạch mặt trên Google. Copy/paste của Nguyễn Chiến Thắng rồi chỉnh sửa hay làm “lungtung” khoản ngày BN 30.7 để người đọc ko thể kiểm chứng chăng.

1 Likes

Thuần tính nến ( mở đến đóng ngày high giá = Murobuzu mập mạnh) + KL GT thảy đều gia tăng + VTV1 nay có “NHẤN” cổ Xanh gấp 8 mã đỏ / Hose … thì cửa tăng TỐT đó.
( ko cần phải nói nhờ tới ngày BN hum qua nhá!).

Ảnh : chụp biểu đồ ptkt-vietstock.v n có 3 mũi tên NaK tui chú thích về điểm/nến của ngày BN đóa!

1 Likes

Hose khớp 2k tỉ / Index trụ tốt trên vùng xanh: 1270p …

Ảnh út Hỷ.

1 Likes

lấp GAP up ( >4p + ) sáng nay

dò Low

Bạn đã gửi

1265 / 1263

Trích box chat Gr. VNB.

1 Likes

128x hóng …

*TT Br. ATO; dò test low vừa đủ lấp GAP up mở ngày.

** GT khớp tăng nhanh cùng hồi tăng kề đó : MUA sẵn sàng hay chấpnhận kéo cao hơn …

Time Hose > 4,567 k tỉ Index sẽ > 1280p. Dự nhé.

Ảnh Út Hỷ.

1 Likes

Rung lắc hay Index sẽ có quãng đỏ. Low time nỳ khả năng sâu hơn … sáng nhé!

• HT nến ngày qua, vùng 1260 íu một xíu. Mua mạnh thì mực 5p âm test có thể Ok rồi. Hose khớp > 7 k tỉ đồng.

Hoa me … của Út Hỷ.

1 Likes

Dự cho cuối sáng / time nỳ mới thấy. Hose khớp > 10,4 k tỉ đồng.

P/s : 5p âm nói đó = 1263,x.

1 Likes

Yêu cầu nến tuần - thường tới phiên T6 - NaK tui ngó - biểu đồ tuần :

1. KL cần của ngày nỳ thừa quá đủ để vượt KL nến tuần liền trước. Nếu > 72x triệu cổ thì có high 3 tuần.
  2. HT nến cần test : đạt rồi. Dùng mốc nỳ như một HT của TT nay = 1255.x điểm. NaK nghĩ hay dự báo thì Index nay ko lùi quá 1260p nhiều thế đâu.
  3. K/cự cần test : xíu tui nói … thêm.

Xíu … mừ lu bù nên giờ nói ha : 1271,345 điểm!

• Dự Hose khớp 5k tỉ thì Index sẽ ổn hơn. ( nghĩa chữ ổn là rơi giảm, nếu có nữa sẽ ko sâu chứ NÓ ko nói tăng mạnh tăng nhanh … nhé!).
    ** Hose khớp 4 k tỉ đồng/ time nỳ.
    Ảnh Út Hỷ.
1 Likes

High Index test 1278,8 vượt high hôm qua.
Đóng sáng 1277,x . GT giảm song KL tăng ( nhỏ g/d nhiều) … so sáng hum qua.

Ảnh Út Hỷ.

3 Likes

Sáng nay có vào thăm nhà mà chưa kịp chào! E xin chào bác Nak ạ!

1 Likes

Time nỳ chỉnh ko mất 10p + là biết MMs …
Sắp đẩy TRỤ … phi bay!

P/s: NaK cũng cảm ơn bạn … đã liked.

4 Likes

Vẫn đọc bài của bài từ chỗ hiểu 10% - 20% - 30%…70% sắp hack được language của cụ rồi

1 Likes

Dạ, em hóng nhận định mỗi sáng bên nhà bác Biển. Bác có topic riêng em mừng quá, sẽ ghé thăm nhà thường xuyên ạ!

1 Likes

Tôi nâng độ khó … nhá!

2 Likes

Thui cụ ah không em lại tứ quý giật lùi thì khổ ah. 70%, 60%…10%.

Mốc 1293 : kép. Chữ của NaK … biết thế đi. Dự sẽ có chỉnh/test khá gay cấn hà hà.

P/s: đùa thui. Chứ có ngừ chịu đọc rồi chịu hiểu là phước đưc lớn ông bà để lại cho 1 ngừ viết … “kém” như tui rồi.

4 Likes

Được đọc break news của cụ hàng ngày cũng là cụ tổ nhà em chỉ đường dẫn lối rồi khà khà

1 Likes

ghê ha. Có bóng dáng của “sang/Đoạt” chữ NaK tui rùi.