Cứu cứu cứu gấp ! Không thể hiểu được ông này đang nói cái j? “Với nền kinh tế vĩ mô phát triển thì thị trường tài chính của chúng ta vẫn là một thị trường tốt”

not the same thing.

If they dont understand what they say, why do u try to believe in what they say?!?

1 Likes

cái thằng Anh Quốc điên ck nó đang up tiếp…giờ GB100 cõn cách đỉnh -0.07%

các anh chiên gia thể loại đang chim hót lúi lo bay sang Anh Quốc mà chim dùm em cái nhe!
“Kinh tế Anh suy thoái nặng và kéo dài rất lâu “ Thủ Tướng và Thống Đốc NH Anh tuyên bố thế đó!

Các anh chuyên gia Khổng Minh cái thế VN bay sang đó, moi móc hết các ngỏ ngách kinh tế ra phân tích cho bọn tư bản Anh Quốc sáng mắt ra dùm em cái nhe! Em đa tạ các anh vì em đang định theo các anh làm cú big short bên Anh Quốc! Hihi

1 Likes

To be perfectly honest. I have a minimum of confidence in them. I think the minister has not anticipated the risk of the financial market tumble. He said a lot about regulation and the law that must be obeyed. I think quick action is needed indeed.

2 Likes

Not enough. The government must act quickly if they don’t want to see the next crisis like what happened in Asia in 1997.

2 Likes

Hope they will take the right actions! I don’t know if they understand what they will do… until now…in god we trust!

1 Likes

Anh em nước ngoài không chịu nổi nhiệt vào cả f247 hóng tin à :smile:

1 Likes

Tay nào phát biểu thế? Bác cho link nhe, thanks

Bộ tc còn éo bỏ dc cái bảo hiểm xe máy.thì thays lợi ích nhóm kinh thế nào.nhóm.này toàn thế lục ngầm.lấy tiền của dân 1 cách hợp pháp

I hope so too. Unfortunately, there is no signal that they are holding up with the situation.

1 Likes

YES. Đang nhìn korea và China mà lo cực.

1 Likes

Bảo hiểm xe thì đúng rồi , NN cũng bắt buộc BH !

BTC mới gở nút thắt cho TPDN rồi còn gỉ! Cách làm giản nợ, đảo nợ giống TQ thôi. Có gì mà crisis 1997 của Thailandở đây chứ?

**VND chính phủ VN in được **
Nhưng Thái hay VN hay TQ …thì không ai in USD được
Đừng mang ra chim crisis giống Thái nhé…cơ bản vĩ mô không nắm mà chim ah?

1 Likes

Just wait and see, there is nothing much we can do! I’m just sick of how they talked shi.t on the media and nothing has really changed! Too bad! @Ngoc89

1 Likes

Chim giỏi thì sang mấy tgằng tư bản đang suy thoái mà chim đi.
CK cơ sở VN nát bét , đi đứt gần 60% …đội ảng thế giới mà còn xúm nhau chim chuột phá hoại tiếp ah?

Biết vì sao Thailand 1997 crisis không mà đi chi thế?

1 Likes

Bác ơi, minh nói tiếng VN cho mọi ng đọc đi bác

Bọn chúng …big short ,…đang chim đó chứ không phải như bọn minh đâu bác nhé…ý đồ khác nhau đó bác!

Bọn chúng góp công rất lớn đánh sập ck cơ sở VN và đang ăn mừng đại thắng đó bác .

2 Likes

Yes, there is a loss of trust in the game

1 Likes

Mình ko care lắm! Short cũng được mà long cũng được. Tùy các bạn! Mình sẽ nhảy theo nhạc.

1 Likes

Mình nghĩ ko nên công kích cá nhân. Tên là j cũng được. A, B, C,… X, Y Z, đều được đối xử như nhau.

1 Likes