Đã đến lúc đua dòng P chưa?

, , ,

Em xin nói luôn đây ko phải là topic PR cho dòng P, bởi lẽ em ko mở topic PR cho bất kì mã nào ở trong diễn đàn này. Đơn giản là ko cần thiết. Vì thế em chỉ có đi comment dạo ở các topic do các nick khác mở. Về dòng P vừa qua em có mở một số topic :

https://f247.com/t/dem-10-6-dau-giam-5/178411/233

Đêm 10/6 dầu giảm 5%

Cổ đông dòng P kiếm tiền cách nào?

Dòng P không chết, VNI đi bụi

Tựu chung các topic này đều chỉ gói gọn trong 1 từ : bán. Bán sạch dòng P để chờ về giá rẻ hơn thì cover. Ko phải em dìm hàng dòng P bởi em ko có khả năng ấy. Thế nhưng dòng P năm lần bảy lượt bị con trâu trắng PR, cái huông của nó thì quá ghê gớm. Nó là chỉ báo ngược, là tai tinh La Hầu Kế Đô. Con trâu trắng PR cho mã nào thì mã đó lao dốc nhảy vực, dòng P cũng ko ngoại lệ. Con trâu trắng PR cho dòng P từ tháng 6, chúng ta cùng điểm qua thành quả của nó

-PET từ 46 về 13.8 ngày 15/11

-BSR từ 33 về 11.5 ngày 15/11

-PVD từ 23 về 12.75 ngày 15/11

-PVS từ 34 về 18 ngày 15/11

-PVC từ 24.5 về 9 ngày 15/11

-PVB từ 19 về 8.9 ngày 15/11

-POW từ 16.35 về 9.58 ngày 15/11

…….

Nói một câu ngắn gọn là cứ bán sạch dòng P và bây giờ cover là có lãi 30-70%. Nội lực ám hại của con trâu trắng quả là thâm hậu. Vậy bây giờ đã tới lúc đua dòng P chưa, dòng P đã tới đáy chưa?

Câu trả lời của em là đáy dòng P còn xa nhắm, chúng có thể về tới những ngưỡng ngay chính đội lái dòng P cũng ko tưởng tượng nổi. Đó là cái giá phải trả khi đội lái dòng P dùng con trâu trắng đi PR cho hàng của mình. Thế nhưng điều quan trọng là từ phiên hôm nay em sẽ ko hô bán sạch dòng P nữa.

Túm váy lại: em ngừng hô bán dòng P, còn mua thì tuỳ các bác. Dù sao dòng P cũng giảm khá nhiều rồi. Khi nào lại đua dòng P thì em ứ nói ở đây đâu. Dù sao topic này cũng chỉ là ngoại truyện, là phần phụ lục cho các topic khác của em về dòng P. Nên việc nhớn sẽ nói ở các topic kia

Đu đọt BSR bay 30% giờ hô P

Đúng là tk nặng!

TK cháy khét vì đu đọt DIG HPG còn gì nữa mà hô với hào!

Canh dần đi. Kho nào có hiệu lệnh là bắt đầu đua lệnh.

Để Mị nói cho mà nghe

Con trâu trắng khét tiếng với việc mang vận xui về cho các mã mà nó PR. Nó PR cho dòng P thì dòng P thê thảm ko nỡ nhìn như bảng trên. Nó PR cho IDI thì IDI từ 25 về 7. Nó đạp DGC từ 102 về 49, nó hại DCM từ 42 về 23 bằng những topic PR các mã đó của nó. Nó là thằng có nhiều nick nhất diễn đàn này. Sau khi hại cổ đông mã nào xong thì nó đi dùng nick khác để dễ dàng lừa F0.

Điều tốt nhất mà con trâu trắng có thể làm là chuyển giới sang chim nhợn, bởi nó là chỉ báo ngược.

Túm váy lại: con trâu trắng là chỉ báo ngược

Tai ách của dòng P chưa hết, thế nhưng nên dừng bán

Chúng ta mở topic này để nói rõ rằng sẽ ko hô bán dòng P nữa. Dòng P vẫn sẽ có thời điểm xuống sâu hơn. Thế nhưng tới lúc đó dẫu bán P đi rồi cover lại thì ko thể về bờ nổi. Mà bảo cổ đông dòng P bán P đi rồi mua mã khác để về bờ thì chả phải việc của chúng ta. Ai muốn tử thủ cùng dòng P thì kệ họ

Giờ này lại đi hô mua P: VL :cold_face:

thề tao dị ứng cái từ Mị vcc

1 Likes

Mị bị Thống Lý Pá Tra bắt về hiếp dâm đó mày :grin::grin::grin:

Mèo chơi thân với Jean thế ah :laughing::laughing::laughing:

Mới chửi nhau tưng bừng, thân quần què

thân ai người ấy lo cún à mèo thân cún thui

2 Likes

1 Likes

Giá dầu đang đi theo đúng kịch bản của chúng ta. Đại khái dòng P còn cách đáy xa nhắm, mua hay ko tuỳ các bác

Trâu trắng giả nick em đâu? Mà em lại đi PR cho công ty vô chủ thế? Muốn bị UBKTTW hốt nốt cả con robot của em à? :sunglasses:

Em chưa hề mở topic PR cho bất kì mã nàotrong diễn đàn này. Còn để chim nhợn thì có LDG, DGC, và dòng P. Nếu em có topic PR cho mã nào đó thì chắc chắn do fake thực hiện

2 Likes

Tuần sau là thời điểm của năng lượng, dầu khí. Chỉnh chọt, tích lũy đủ rồi. Sáng thứ 2 là lái chốt thép, BĐS sang múc thôi.

1 Likes

Giá dầu đảo chiều sau khi Ả Rập Saudi phủ nhận tin đồn tăng sản lượng

Bởi Charles Kennedy - ngày 21 tháng 11 năm 2022, 11:42 AM CST
Trước đó vào thứ Hai, WSJ đã báo cáo rằng OPEC+ đang thảo luận về khả năng tăng sản lượng dầu, dẫn lời các đại biểu của OPEC. Tin tức đó đã khiến giá dầu giảm khoảng 4% trong ngày.

Chưa đầy hai giờ sau, Bloomberg báo cáo rằng các quan chức Saudi đã phủ nhận việc họ đang xem xét tăng sản lượng. “

Đêm qua có lúc WTI lao về 75 khiến thiên hạ phải trố mắt đứng nhìn mà ko hiểu tại sao. Cuối cùng li do là bởi bài báo của WSJ, hiện được coi là người phát ngôn ko chính thức của FED. Bất kì cái gì FED muốn nói mà ko tiện phát ngôn thì WSJ đảm nhận trọng trách đó. Đại khái là người ta nghe được FED nói tiếng Anh rất rõ ràng , thế nhưng chả hiểu FED muốn nói gì. Bởi vì FED dùng một hệ thống ngôn ngữ FED-speaker rất đặc trưng để diễn đạt ý tứ của mình. Và đường nhiên FED-speaker đòi hỏi phải có nhà phiên dịch chuyên trách

Túm váy lại: một cuộc biểu diễn Phủng Sát, đáy dòng P còn xa nhắm

P/S con trâu trắng

Dòng P trở thành những người khốn khổ do bị con trâu trắng nó ám. Vận đen do nó mang tới thì ba chàng ngự lâm PVD,PVS,PVC dẫu có 3 con khủng long GAS,DPM,PLX chống lưng cũng ko chống lại được.

Tuy nhiên, quá trình dòng P lao dốc thì các mã cũng có tốc độ khác nhau. Mã nào lao nhanh chạm vùng mua thì chúng ta lại hô húc múc xúc

Dự trữ dầu thô của Mỹ tại SPR giảm xuống mức thấp nhất kể từ tháng 3 năm 1984 - EIA

Hàng hóa 9 giờ trước (23/11/2022 11:30 ET)

Media muốn nói gì thì nói, nhưng WTI còn xa mới tới đáy và dòng P đương nhiên cũng như vậy. Nếu có mã nào dòng P đã giảm về đến mức tiệm cận vùng mua thì em sẽ báo