Đại sóng Penny .. Khi con tằm ăn rỗi ... Tuyển chọn cổ phiếu

Cô cô dự đoán thêm Ros tím đi nữa ạ

1 Likes

LOẠI …TDG là sao cô cô…mai em nó là 85% rồi…đề nghị bác cho vào danh sách 4 đội lái siêu hạng nhé…không em cho TDG lên 15k/cp đấy…đề nghị bác Rongdo007cho ý kiến vụ này…4 đại mỹ nhân sao còn tam ca 3 con mèo là sao.

9 Likes

Har chuẩn bị gom đủ để đánh về mệnh nhé

1 Likes

PVC nhanh nhất

cuộc đua chưa ngã ngũ

muội mới ad huynh vào cuộc đua rôi dấy nhé, 200% trong tầm tay không

thường chỉ có Tứ đại MỸ NHÂN…Không thể loại TDG ra khỏi uộc thi HOA HẬU 2021 được…loại TDG thì chỉ còn Tam ca 3 còn mèo thôi…đề nghị bác cho TDG vào danh sách ngay…em vẫn còn ảnh chụp màn hình khi bác mở pic đấy…không là em kiện lên UBCK …keke… :joy:

6 Likes

haha :beers: :beers: :beers: bác

cho vào rồi. thấy phong thủy F247 đượm phết bác . hàng vào cầu cứ động con nào 100% con đấy :yum:

Cháy khét lẹt

Lại trùng hàng với Cô Cô DDV, SJF và đã nhập kho JVC

1 Likes

chao buổi sáng cô cô chúc cô cô một ngày rực rỡ

hay trùng máu thế, con kia cũng chốt dần dần thôi bác nhỉ , 100% rồi !

hello bác, chúc bác 1 ngày giao dịch 7%. Đợt này khó ngủ , cô cô hay dậy sớm đợi giao dịch. CHán gét thứ 7- chủ nhật các bác ạ

Em chốt rồi Cô cô, để hồi hộp quá, cũng may nhờ cô cô mà ăn được 80%

1 Likes

yeb. Tỉnh táo. trong các topic của TLN nếu thấy TLN ít comment hoặc không vào nữa tức là nhắc mọi người chốt lời nhé. Chứ gi ra là bán rồi sợ mọi người lại lo lắng. cũng thấy ngại vì có người vào trước người vào sau. Biết đủ lãi là tốt rồi.

6 Likes

mong có dịp được cùng tau cô cô,jo đang trên tàu cao tốc của bác khoai chưa say sóng mà say bia quá

thời gian chuyến tàu hôm nay cpi đến giờ chạy bà con lưu ý ổn định chỗ ngồi thắt đai an toàn

hữu duyên thiên lý ngộ

kiểu gì chả trùng hàng :yum: