Đại sóng Penny .. Khi con tằm ăn rỗi ... Tuyển chọn cổ phiếu

PLP pha lê có cơ hội ko Cô cô

Bạn đọc cm của TLN ở trên ý, trả lời về con này rồi mà!

SJF hôm qua em bán trần, đặt mua lại không kịp giá tốt cuối cùng dính giá cao hơn giá tham chiếu luôn Coco. Nói chung không bị mất hàng mà lại mất lợi thế T+. Cái lời gia tăng luôn vào nó rồi, hy vọng đúng như Coco nói chứ không em lại toi.

chào các anh em thích ăn bằng lần buổi sáng . Nay chúng ta gồng lãi tiếp và liên tục bám sát động thái. Liên tục nhha các bác nhà em

2 Likes

phải. Đoạn này cần bám sát, Xác định có thể toi và ăn tiếp lồi mồm. SJF về mặt linh cảm của cô cô vẫn chạy tiếp .

@all : mọi người bám sát topic hàng ngày khi mua penny. khi chốt mã nào cô cô sẽ thông báo trên này. Sợ mọi người lạc trôi bài không đọc kịp. :heart_eyes:

2 Likes

LMH hết ngọt còn xương thôi hóc lắm, chơi bọn dưới 10 thôi nghen

ở topic nó có mục Gym cổ phiếu ý, Cô cô mua bán đến đâu sẽ gym nó lên, giờ là 3 mã QBS, TDH, SJF . Mới bán DDV hôm kia thì cô cô gỡ xuống rồi. Mọi người để ý không

3 Likes

Em đang tin ở việc thay máu cổ đông hơn là xả Cô Cô ah, vì nhỏ lẽ không thể nào cân hết số lượng cổ phiếu hôm qua mà giá vẫn giữ xanh. Hôm nay em dự đoán nhúng đỏ chút rồi tiếp tục hành trình (vì đang mong như vậy nên Cô Cô đừng cười nhé), hihii

Cô Cô nói đi tìm hoài giờ mới nhìn thấy - Nó nằm ngay trên tiêu đề đó các bác (hàng chữ nhỏ bên dưới)

CDO phải chăng đã bị phơi xác rồi à Cô Cô

hôm nay cổ penny chỉnh

2 nguyên tắc tại 3 mã : TDH, QBS, SJF

TDH giữ

QBS- SJF theo dõi kỹ nếu lực khỏe giữ tiếp, nếu yếu sinh lý bán !

2 Likes

CDO bắt đầu leo sóng nhé tất cả quý dị, nhanh tay thì có vị trí đẹp

Har có chỗ đứng không nhỉ

HAR hôm qua 5.15 nay lên vậy ổn rồi.

1 Likes

Cô cô hôm nay nhả qbs rồi ah, giờ ai muốn mua thì mua chứ đâu cần tranh giành như mọi hôm hỉ cô cô

Đóng trên 5.3 là đc

Qbs còn ok ko ạ?

em xin công bố kết quả cuộc thi…TDG-QBS-SJF loại khỏi cuộc đua hôm nay…về nhất vẫn là TDH…xin chúc mừng và cảm ơn ban tổ chức…chúc sức khỏe bà con.

12 Likes

QBS sang tuần thế nào ạ?