Đẳng cấp door to door quốc tế, lãi ròng VOS chính thức vượt các ông lớn HAH VSC TMS

Hy vọng lái đánh lên cho rồi. Chứ e là full cp rồi

2 Likes

Bác Hùng ơi gửi mã QR cho e vào nhóm với

1 Likes

Kiểu này giàu thì sao bác. Vào nhóm bác Hùng chém gió đê

1 Likes

Chưa hết khủng hoảng do bão giá và nguồn cung, thị trường dầu thô thêm mối lo ngại quý 4 vos còn ngon

2 Likes
1 Likes

Đầu tháng 12 giá cước tàu dầu sản phẩm dự kiến còn tăng mạnh

2 Likes

Và Sẽ duy trì rất mạnh

2 Likes

Phía trên nhá em

2 Likes

Anh gửi lại @Nguoichienthang ae cổ đông vos vào trao đổi cho vui nhé

2 Likes

Sao ato lại sàn nhỉ

2 Likes

Ato sàn. Hãi

Ae có năm tin gì xấu k. Đang nt quái lạ nhỉ

2 Likes

Đạp dọa nhau thôi, ATO khớp hết có 38.000 mà, lái dọa anh em tí, ai có hàng thì nôn hết ra Hôm qua dư mua từ tham chiếu lên cả triệu, nên khả năng dọa thêm tí.

Còn ngon lắm, các cụ đừng xả, bắt lái mua giá cao lên.

Tạo hiệu ứng xấu vét lần cuối, ai bán mà bán thế.

Lợi nhuận trung bình 1 tàu chở dầu 40.000$/ngày = 1 tỉ/ngày từ ngày 8.8. Vậy hết quý 3 Vos có 3 tàu dầu là ít nhất 180 tỉ từ 3 tàu dầu, còn 9 tàu khác nữa cũng phải 200 tỉ. Quý 3 này không dưới 350 tỉ đc, sẽ là kỉ lục.

1 Likes

Đúng rồi bạn. Muốn bán cũng k điên họ bán vậy

3 Likes

Hầu hết các siêu cổ tăng bền vững đều bắt nguồn từ 1 quý lãi kỉ lục và cổ phiếu lình xình thậm chí đi xuống do các nhà đầu tư đều chưa tin tưởng vào sự bền vững của lợi nhuận. Tuy nhiên đến quý thứ 2 nếu lãi tiếp tục giữ ở mức cao hoặc tăng mạnh sẽ củng cố niềm tin và đẩy giá cổ tăng phi mã, đến quý thứ 3 nếu lãi tiếp tục có sự tăng trưởng thì nhìn lại giá cổ đã tăng bằng lần. Anh em cứ nhìn dgc, frt…vv. mình kì vọng quý này vos sẽ có lãi bằng hoặc hơn quý trước, nếu đặt cược sai thì giá này cũng chẳng mất mấy xu. Xúc thôi.

1 Likes

Giá này mà sợ gì nữa. Mình là all in 1 mã duy nhất VOS

4 Likes