Đất never đai

hi. nguyên tắc là uptrend mua nhanh bán chậm, dowtrend thì lại mua chậm bán nhanh. Bác cũng chỉ đạo rõ là ăn 30% trả hàng cho lái. Em thực thi ko sai tí nào. Mua dc 20% nav thôi bác. Nhưng cũng có tí cháo húp chờ độc lập. ^^ E nghỉ tt vẫn đang trong vùng gom của bác. Có điều e cá nhỏ cứ lựa để chiến đấu thôi.

xuất sắc

nhắc bro đừng húng phía trên rồi
cũng có chém là ae tôi đang canh úp sọt bọn húng rồi
là 1 người đàng hoàng
tôi chỉ đơn giản là thực hiện điều mình đã tuyên bố
bro có thể canh test đáy nhảy vào bắt chơi vài con
nhưng với cái kiểu đánh ăn trộm ăn cắp mấy hôm vừa rồi
tôi sẽ không ngạc nhiên
khi nhiều con hàng tìm kiếm những vùng đáy mới trước khi VNi thật sự hồi sinh

7 Likes

Đúng Bác ah. Thấy mình vẩn may mắn còn vốn để feeling cùng khổ đau hạnh phúc của thị trường, với những màn biến động kinh hoàng
Nay em túc tắc mua vào các Bác ah. Em mua CTD VGC :joy::joy::joy:

Cám ơn cụ . Chiêu canh ăn cắp ăn trộm rồi té ngay của cụ quá hay. Cụ cho lời khuyên là đợt test đáy thì mình vẫn rình ăn cắp mấy con hàng mà cụ đã khuyến nghị ở trang đầu ?

bro đọc hiểu thế này làm tôi phải bật cười
nếu bro không nghe tôi muốn gia nhập bọn ăn cắp ăn trộm kéo láo đua lại thì tôi cũng sẽ không ngăn cản bro làm gì
nhưng khi mà ae tôi úp sọt bọn lái làng trộm cắp này bro cũng đừng quay ra gào thét hỏi tôi tại sao nước sôi nóng thế nhé
Hàng thì tôi vẫn còn chứ úp hết trong phiên bọn trộm cắp cân hết thế nào được?
Còn nếu bro hiểu ra việc trộm cắp là xấu
Thì cứ theo tôi từ từ mà thu gom lại tại vùng giá thấp
Thời nào mà cơ chả nhiều
Đừng húng

2 Likes

Một số con bđs sẽ bục đáy cũ luôn à bác, kinh vậy?
Tôi dự trù nhịp chỉnh này tầm 20% thôi, nếu chỉnh sâu như bác nói thì lại quá thơm :laughing:

Ps: không coi Wc à bác? :smiling_face_with_three_hearts:

Các bác đánh rát quá chết lây cả gà nhà các bác ạ. Chừa cho t+ 1 con đường sống họ còn ủn vni lên phụ cho các bác chốt lời.

Mà như bác @Investor nói em hiểu là các bác đang sọc nát đít con dig, nhưng em thấy lực các bác chắc còn khoảng 10% -20,30% tầm khoảng 1tr cổ ± thôi, cảm nhận cá nhân, ko có ý gì gây thù oán gì nhé bác!

Muốn sọc cho dig bục đáy thì cần thêm 1 đoạn gom hàng, em nghĩ giá mục tiêu là 17±
Nếu em suy diễn bác thấy hay thì cho em 1 :heart: em trả hàng lại cho các bác nhé, các cụ đánh nhau ghê quá :laughing:

Chắc chắn 1 điều là hàng mua tuần trước khó lổ lắm rồi. Bây h gia tăng thêm cp các phiên điều chỉnh các Bác nhỉ

Bán bớt 1/2 ngồi canh lại thôi các Bác nhỉ

Bác cho hỏi đội bác đã chốt ít nào chưa? timing tới cuối T12 còn khá dài. Nay e lại chốt, cơ mà lướt vòng quanh chờ mua lại chứ ko dời hoàn toàn.

bro khôn lỏi chốt hết rồi thì nên canh chỉnh mà múc lại
Hàng kẹp phía trên đông hơn quân khựa 1979 thì cần gì phải fomo?

còn tôi nhắc phía trên rồi
Tỷ lệ hàng/tk phải không đổi
AE Tôi nói với làm luôn nhất quán chứ có như + quân đâu?
Các bro cứ hỏi lại làm gì?

4 Likes

Các bro chú ý
Sau khi ăn chơi chán chê các em gái CK ngọt nước
Ae tôi sẽ tạt qua chỗ cổ đất chờ bro 7 nổ vào hô thì úp sọt chơi
Bro nào không tinh nhanh có thể xếp hàng lên tàu cổ đất dần và tránh fomo cổ CK nhé
Không đến lúc ăn bình nước sôi thì lại trách đồng tiền sắc lạnh không có tình người

7 Likes

@newbie_congadilac mài biết phải làm gì rồi đấy

1 Likes

Dọn nhà đón cụ cả tuần nay rồi :grin:

nay thấy tiền vào rồi

chỉ sợ mai thầy lên livestream thôi

ông thấy thế nào với chủ nhà này :wink: