Đầu Tư Công vòng 2

Theo lại ra đảo😀

Tạo lập họ chơi hoả mù - k dễ bắt bài

Ai sợ thì ở ngoài- quan trọng là tk an toàn- “quản trị”

Có gì đâu mà bật với nén

Liệu nền kinh tế Việt Nam có đang ở trường hợp ‘lò xo bị nén’, chờ ngày bùng nổ?

sáng cảnh báo anh em cẩn thận phiên chiều. Chiều thuỷ triều rút mạnh hơn, đợi phiên thứ 4 này mới còn mạnh nữa.

1 Likes

1 Likes

image

Hic, đúng thủy triều. E ko mua thêm, còn mấy con lẻ sút hết lúc hồi mà bị kẹt hai chú chưa về tk đâm phải chịu. Bác dự chuẩn đó.

1 Likes

Em khuyên bác từ cuối tuần rồi, giai đoạn này đứng ngoài nghỉ ngơi cho khoẻ. Thực tế tiền của nhỏ lẻ đã vào gần hết phiên thứ 6 tuần trước rồi, phiên nay còn ít cố vào nốt. Tay to họ biết rằng quý 3 sẽ rất tệ ảnh hưởng bởi dịch bệnh họ phân phối về phòng thủ chống dịch.

1 Likes

Mai có thể nhẹ nhàng hơn chút nhưng thứ 4 hàng về lõm kinh khủng mà tháo chạy thì mới kinh hoàng.

Để e canh sút nốt hai con giời ơi kia là xong, đánh đấm kiểu này mệt quá.

mùa này bác lãi chứ, nếu lãi thì vẫn là tốt rồi. E nghĩ chỉ có 5% số người chơi được lãi thôi, có 1 số sẽ lãi tạm thời đến cuối vụ sẽ lỗ nặng.

1 Likes

Đây là biểu đồ gì thế các bác.

E con được con mất đâm lãi chả bao nhiêu, bị cái tật tham ko chịu chốt. Giờ cứ đủ là sút.

1 Likes

Thế vẫn là tốt rồi, chứ hiện tại rất nhiều người lỗ.

1 Likes

Xi măng và đá. Húc múc hấp diêm… vịt

:sweat_smile: lút sàn:))) hay lút cán vậy cụ chủ:rofl::rofl::rofl::rofl::rofl:

Các bác cẩn thận phiên chiều nay, đặc biệt phiên mai. 2 phiên cuối tuần có thể nhẹ nhàng hơn chút nhưng vẫn khốc liệt.

2 Likes