Đáy Vni và đáy các cp trên ttckvn 2022-2023!

, , , , , , , ,

ah vây chăc đọc bên f3.1 hii, cai tên thây giống như nhau…kiểu ghi cũng giống nhau

2 Likes

Ừ, anh sinh hoạt bên kia làm sao thì qua bên đây y chang như vậy đó em!!!

2 Likes

Chưa biết thông tin bác nói đúng sai, nhưng ít ra cũng có thông tin để động viên tinh thần mọi người vào lúc này. Còn quỹ bác nói tôi lại nghĩ bác từng làm cho cái quỹ nào đó và có thông tin nội gián để chém haha. Anyway, just kidding :slight_smile:

4 Likes

Thank bác chủ thớt cung cấp thêm một số thông tin để các NĐT tham khảo thêm trg lúc thị trường đang không biết trôi về đâu như thế này.

2 Likes

Cũng giống như 2018-2020 thôi, bên quỹ đưa ra nhận định đáy 720 +/-20 ( Vni về 680, sai số 5%). Và phân tích nhận định đỉnh 1480 +/-20 ( Vni lên 1530, sai số 3%).
Năm 2022 này cũng vậy, bên quỹ nhận định phân tích Vni tạo đáy quanh 1040 +/-20 ( sai số 3-5% có thể là 30-50 point hoặc ít hơn). Và đỉnh cuối 2022 là 1220 +/-20 và đỉnh 2023 là 1420 +/-20 (cho sai số 3%-5% là 40-60 point)!!!
Chỉ cần mọi người nhớ đừng Fomo mua vùng đỉnh và hoảng loạn cutloss vùng đáy là được rồi!!!

9 Likes

Giới thiệu với các em chú em họ Lã này từng là 1 chuyên viên trong quỹ ( chưa được lên chuyên gia). Sau 1 thời gian làm việc trong quỹ chú em này cũng có nhiều kinh nghiệm và kiến thức nên ra mở cty riêng. Điểm đặc biệt ở chú em họ Lã này là thường đưa ra dự đoán nhận định giá đáy - đỉnh Vni thấp hơn đáy và cao hơn đỉnh bên quỹ vkhoảng 5% sau khi các chuyên gia bên quỹ có phân tích nhận định xong.
Ví dụ: Các chuyên trong quỹ dự báo phân tích vùng đáy VNi 2022 là 1040 +/-20 -(3-5% sai số) = 1010-990 thì chú em họ Lã này sẽ lấy mốc 1010-990 - thêm ( 3%-5% sai số nữa)= 980-940…rồi chú em sẽ lên TV hay Media lấy ra 1 con số giữa vùng 940-980 và tuyên bố đó là vùng đáy Vni 2022.
Còn 2023 bên quỹ dự báo đỉnh là 1420 +/-20 thì chú em họ Lã sẽ dự đoán 1420 +/-3-5% sai số và sẽ đưa ra dự đoán trên TV và Media là 1360 +/-20 or 1460 +/-20 sắp tới.

3 Likes

Hôm nay ra tin bắt bà TML theo anh thì đánh giá nó ảnh hưởng đến VNIndex sang tuần và đáy dự kiến của anh thế nào vậy anh, đây là tin xấu đã ra rồi phải k

2 Likes

Tin này nó sẽ ảnh hưởng trực tiếp đến Bank và Bds.
Nhưng tất cả tin ra sau thứ 6 ngày 07/10 là hợp thức hóa cho phiên giảm hôm thứ 6. Nếu ko có tin gì hợp logic hợp thức hóa…thị mọi người sẽ chỉa mủi dùi vào các cty Ck và các nhóm đội lái thao túng ttckvn.
Còn về mặt lý thuyết, nếu tiêu cực nhất thì Vni nhúng thêm 1 nhịp 30-50 point nữa về 980-1000 rồi rút chân có nhịp hồi dài lên 1140 +/-20 trước khi Fed tăng ls vào tháng 11/2022.

4 Likes

không biết ABS, FIT, APG với DVG thì sao bác ơi?

2 Likes

Đây chỉ là phần nhỏ góp phần làm ttckvn giảm thôi.

2 Likes

Chủ tịch quỹ rồng lộn 25 tỷ đô bên f31. đây rồi, vui tính và hài hước phết, chào mừng cụ đến sân chơi mới - chúc cụ sống lâu trăm tuổi

3 Likes

Tuần sau thư ký và trợ lý sẽ photo hay copy danh sách pdf hay excel gần 200 mã đưa cho leader quỹ rồi leader quỹ upload lên cho.

4 Likes

Nhờ em thư ký thường hay tặng sò cho leader quỹ giới thiệu đó.

Đừng tin những gì bọn hứa lèo này hứa.

3 Likes

Bữa tt sập có người báo tôi bán gấp sắp tới co chuyện bắt bớ ảnh hưởng cty ck ngân hàng,vv …tôi chẳng tin điều đó và g

4 Likes

Không phải ai cũng có tầm nhìn và nhận biết được xu hướng diễn biến của thị trường trước như các chuyên gia trong quỹ đâu.

5 Likes

image
HÔm trước em thấy hình khác ạ!

2 Likes

Các chuyên gia trong quỹ còn nhiều chart mô phỏng lắm từ tháng 10/2022-2045 nữa.
Còn chart ngày- chart tuần chart tháng cụ thể hơn nữa.
Nếu trên f2.4.8-1 này ai cũng lãnh hội hết những gì leader quỹ upload lên thì chắc đã gần đạt tầm chuyên gia trong quỹ rồi.

2 Likes

Dưới đây là file PDF đầy đủ chính xác nhất mà thư ký + trợ lý quỹ vừa đưa lên cho leader quỹ upload cho các bạn liền!!!

image

image

image

image

image

image

image

10 Likes

vl :))

2 Likes

đội bác này định gom hết sàn ck à??? :grinning: nhận định tuần này thế nào bác?!

2 Likes