Để cử VGT, TNG, FRT, CEO, C4G, BSR, OIL, TVD, NBC, QNC, BCC

Tôi nhìn đã thấy thay lớp đầu tư mới . Cùng kiểm chứng. C4g

C4G đúch đến 15 trong tháng 8

1 Likes

Đề cử thêm cho các bác sóng GỖ tiềm năng xuất khẩu MỸ, EU, Châu Á cực lớn

GDT
Gỗ Đức Thành 7 năm liên tục chia cổ tức trên 50%, CỔ TỨC TIỀN MẶT 40%

Sao giờ mới thấy pic của Anh nhỉ! Toàn mã hay! Chúc bác có nhiều mã chia cho ae tham khảo

1 Likes

Về xúc C4G thôi đồng chí… :star_struck: :star_struck:

1 Likes

chia sẻ cho bác từ cách đây hơn 1 tháng rồi, lúc đó đề cử đến gần đây là chốt lãi ít nhất là 30% trở lên.

Thoii e oi. A múc thì 10 phiên trước rồi c4g g36 bcc…

Đến giờ thì chốt lời gần hết rồi, còn mua vào làm gì nữa. Giờ chyển qua đón sóng Gỗ

Nay e mới thấy pic. Thấy a chia sẻ cũng mã hay- có tiềm năng hết👌

1 Likes

Nếu mua từ lúc chia sẻ thì khá Ok, giờ là thời điểm chốt lời thì tốt hơn.

Giờ thì múc gì nữa☺️. Mấy mã này e đã chốt và đang cầm rồi ạ

1 Likes

Chuẩn rồi bác, giờ sang Gỗ rồi tháng nữa có cái chốt.

Các bác túc tắc nhặt dần GDT đi không như cái nhóm này tôi để cử từ rất sớm lúc toàn giá đáy không ai mua, đợi đến lúc tăng 40% rồi thì lại vào mua.

Còn 1 siêu phẩm bạn nào muốn biết để lại số z-a-l-o nhé.

2 Likes

Đề cử cho các bác con hàng x2 trở lên mới bán được định giá 46 giá hiện tại 16.

1 Likes

Mới đọc pic bác, đợt đầu đề xuất toàn e ok. Mà GDT e thấy bo cung quá, tích lũy quanh 55 khá dài. Ko biết sang tháng phi được ko??? Múc thử xem có hợp vía bác.

■■■■ mình 0962.630.075 câm ơn bác, mong bác chua sẻ thêm nhiều e penny tiềm năng em mới tham gia bên này ạ

Những con mình đề cử ở trên là từ 13/7 và đến gần đây là giai đoạn chốt lãi rồi, nên anh em không nên vào nữa.
Thời điểm hiện tại thì ko nên vội vàng, phiên thứ 6 thanh khoản lớn quá khả năng là phiên phân phối đỉnh, với tình hình dịch bệnh như này thì quý 3 không có nghành nào có kqkd tốt cả có tốt thì chỉ là tốt hơn thằng kém thôi chứ thằng nào cũng bị ảnh hưởng.

2 Likes

E đã gửi mail xin bác con hàng siêu phẩm, bác cho ae để nghiên cứu dần ạ.

Cứ bình tĩnh bác nhé, thị trường ổn sẽ thông báo cho anh em ngâm cứu. Thị trường giờ rất nguy hiểm nếu anh em không cẩn thận thì sẽ ko có ngày về bờ thậm chí 5 năm nữa mới có cơ hội hoặc ko bao giờ.

1 Likes