Đề nghị group FPT trả lại bảng cũ....bảng này nhìn ko quen chóng mặt quá

Mấy thằng lãnh đạo HSX mở mắt ra nhé…Nhìn FPT làm hệ thống ngon lành chưa…thế mà lúc nào cũng xính ngoại…

1 Likes

nháy sướng mắt

Nháy kinh khủng.

Có vẻ đểu hơn bản cũ

này cần gì phải làm KOREA nữa nhỉ, tốn tiền

mới nhìn nên chưa quen đó bác kaka

Ko dùng KOREA mấy lão lại ko đớp được tí nào, đời nó thế

chả biết tại mạng hay sao, nhưng bảng này mỗi cty 1 giá, khối lượng khác nhau luôn. Chả biết các bác ý định làm gì nữa

chạy tốt là ok rùi bác

Bạn ơi, HTGT này cúa HNX đang sử dụng, FPT chỉ chỉnh sửa một số tính năng phù hợp với tiêu chí của HSX thui. HTGD mất nhiều năm do HNX chạy rùi, chả có gì là free cả, chỉ có trẻ con mới nói nhảm. HTGD tạm giải quyết vấn đề nghẽn lệnh, ko đảm bảo cho tương lai TTCK tăng trưởng quy mô gấp 5 lần. Vì vậy, bớt nói và nghe, đọc nhiều hơn, kẻo vạ sưng má nhá.

:joy:

ngu thì nói ít thôi, nửa năm nghẽn gây tổn thất bao nhiêu cho nhà đầu tư, ko có giải pháp, khi bị nhà đầu tư chủi còn lấy lý do vì dịch bệnh chuyên gia nước ngoài chưa sang kịp,hết đổi lý này rồi lý do khác…chỉ cần biết FPT đã cho chạy HTGD mượt mà là nhà đầu tư thấy ok rồi nhé…

FPT: Hệ thống giao dịch chứng khoán mới sẵn sàng chạy từ tháng 7 - Báo Người lao động (nld.com.vn)
Thay đổi hệ thống và cả phần mềm phù hợp chứ ko chỉ phần mềm
Hệ thống mới của HoSE khác hệ thống cũ của Thái Lan thế nào - VnExpress Kinh doanh
Đọc cho kĩ và đừng làm thẩm phán online nữa. Không thích thì im lặng để thế hiện còn có chút học thức và văn minh.
Qua sự việc này thấy lắm thằng ngu mà vô ơn. Chỉ luôn muốn nghi ngờ phủ nhận người khác.

FPT họ đã nhận làm cái việc mà đáng nhẽ hosino phải làm. Và họ đã giữ đúng cam kết, bắt tay vào thực hiện đến khi có kết quả cuối cùng. Là tiền bạc và công sức cả đấy!
100 ngày, nên nhớ 100 ngày so với hơn 10 năm đấy. Nên biết nói lời cảm ơn.

Tâm Hồn Của Đá - Trần Lập, Bức Tường - YouTube

Cái mới bao giờ cũng lạ lẫm mà, từ từ thích nghi bác ơi, nếu nó giống cái cũ thì còn gọi gì là thay đổi

FPT chat luong uy tin

:innocent:

vậy thì cố gắng thích nghi vậy b nhỉ…