Điều khoản sử dụng dịch vụ f247, xử lý các vi phạm nội quy

Hành vi lập nick ảo, vu khống thành viên khác cần xử lý thấu đáo thưa các Mod.

(Các Mod có thể xem lại việc lập topic và tiêu đề của tôi hoàn toàn không vi phạm nội quy của dđ)

Cảm ơn các Mod!

Kính chào admin, hiện nay trên F247 và các diễn đàn khác có hiện tượng seeding và quảng cáo ngầm của Finbox, mình cũng đã quan sát hiện tượng này rất nhiều trên fb nên đề nghị bqt F247 có các biện pháp ngăn chạn mọi hành động như vậy. Vì 1 cộng đồng đầu tư văn minh, Chúc quý diễn đàn ngày càng phát triển

3 Likes

Cám ơn bạn đã phản hồi. BQT sẽ lưu tâm vấn đề này để tránh làm phiền các thành viên tham gia diễn đàn.

1 Likes

Cảm ơn admin đã có phản hồi. Ví dụ các đối tượng sẽ đi spam các topic trên F247 kèm 1 cap màn hình như kia ạ

Dạo này quá nhiều pic núp dưới vỏ bọc phân tích dn , nhưng mục đích công kích cá nhân :thinking: mệt mỏi

1 Likes

Mod @Suzy có thể xem xét Jean lập pic mới này , vẫn chứng nào tật đấy có vẻ thách thức cả mod

Cần sửa lại là Bộ Thông tin và Truyền Thông

Nhờ mod xem xét về trường hợp của nick @Cuunondelamthit. Hi vọng mình không cần phải nhìn thấy nick đó một lần nào nữa.

Báo cáo mod @Suzy, bài phân tích cổ phiếu MIG mà bạn @CuuNonDeLamThit coppy là bài phân tích độc quyền của tôi. Các thông tin tôi đưa ra và nhận định theo cách của tôi, tôi cam đoan là đây là bài phân tích độc quyền của tôi mà không thể tìm ở bất cứ chỗ nào khác, trong đó có một số nhận định mang tính thương hiệu của tôi.
Do đó, tôi kiện bạn @CuuNonDeLamThit vì có hành vi ăn cắp bản quyền của tôi ạ.
Tôi dẫn link để mod check giúp độ giống nhau là 100%, trong khi đó bài của tôi viết vào ngày 4/6 còn bài bạn áy ăn cắp chất xám vào ngày 27/8.
Đây là bài của tôi: Tổng Công ty Cổ phần Bảo hiểm Quân đội - Sự trỗi dậy của một siêu sao bán lẻ
Còn đây là bài của bác ấy: MIG giá 2x kỳ vọng 4x

Ở một diễn đàn mang tính trí tuệ cao như diễn đàn chứng khoán, việc ăn cắp chất xám là điều không thể chấp nhận được.

Các mod cần xử lý nghiêm minh những hành vi như thế ạ, càng khó chiu hơn là người đi ăn cắp lại còn thách thức ngược lại tác giả của nó.

1 Likes

Mod đã xoá bài viết bị trùng nội dung và đăng sau, không ghi rõ nguồn. Cám ơn bạn đã phản hồi, nếu thành viên tái phạm thì bạn vui lòng report để Mod xử lý nhé.

Nhờ Ban quản trị diễn đàn kiểm tra thành viên @Silento1234 đăng bài vi phạm quy định quảng cáo môi giới rao bán phát hành bán trái phiếu phát hành riêng lẻ cho cá nhân không phải nhà đầu tư chuyên nghiệp. Vi phạm rủ rê chào mời vào hội nhóm mua bán trái phiếu phát hành riêng lẻ. Đây là hành vi vi phạm quy định của pháp luật, đã được nhiều báo chí đề cập. Nếu không xử lý sẽ ảnh hưởng đến diễn đàn F247. Hiện thành viên này đã xoá bài quảng cáo nhưng vẫn để thông tin trong phần thông tin cá nhân. Tôi có chụp lại hình.

Rất cảm ơn Ban quản trị diễn đàn.

Xin nhờ bác @mod, @AdminF247…đóng giúp tôi pic:
Tìm kiếm- Phân tích- Chia sẻ cổ phiếu cuối năm 2022: Đưa nhau về bờ!

Xin trân trọng cảm ơn nhiều!

10 Likes

chấm

@Mod ơi cho mình hỏi lúc mới lập nick mình có Theo dõi 1 vài người, nhưng theo thời gian những người đó bị ban/tạm khoá với nhiều lý do, giờ mình muốn huỷ theo dõi thì không được. Admin có cách nào chỉnh sửa lại phần này được không nhỉ. Cám ơn các admin !!

nhờ mod đóng lại topic này : Mùa báo cáo quý 2 - trước 20/7 - Điểm danh những cổ phiếu lãi khủng nhất quý 2 - Thời đại tiền tươi thóc thật đang tới! - #368 bởi Mui_Khoan_Da

1 Likes

Sắp tới mua dc mã nào k cụ 9! Cảm ơn cụ vì dxg👍

Nhờ mod đóng toppic https://f247.com/t/phong-cho-binh-thuong/182654/470
Cảm ơn mod nhiều.

1 Likes