DIG: Bức phá ngoạn mục, chinh phục CLB vốn hóa 8 tỷ USD 2022....!

Chủ tịch uy tín thì còn tin, riêng nhà Thiện Tuấn DIG thì ko bao giờ tin cả. Quá khứ đã từng chứng minh chủ tịch suốt ngày lên chém về giá cp thì dn đó sau này lụi tàn theo thời gian. Bài học quá nhiều rồi nên DIG giờ ko có tiền, dự án ko tốt bank ko cho vay nên xoay tiền bằng cách bắt cổ đông mua pht, và nếu có oht thành công khéo lại lươn rồi cầm tiền làm việc gì thì ndt còn cái nịt. Với tôi thì riêng Dig có làm Long Tân cũng chả ra hồn gì vì trên tt bds thì chỉ có dn uy tín như VHM, DXG, Sun. NVL là ndt còn tin tưởng để mua thôi. Mua mấy cty bds ko uy tín nó chầy bửa ko làm đc sổ đỏ thì cũng chết.

1 Likes

Ok bác, tks những lời đọng viên của bác

1 Likes

Theo Tổng bí thư, thành phố cũng cần đổi mới, nâng cao hiệu quả công tác quy hoạch, thiết kế đô thị; chủ động phối hợp với các bộ, ngành Trung ương và các địa phương trong vùng Đông Nam Bộ xây dựng hệ thống giao thông công cộng có sức chở lớn; phát triển đường vành đai, trên cao, các tuyến cao tốc, luồng tàu đường biển, đường sông, tạo kết nối thông suốt để phát huy tối đa các tiềm lực kinh tế của cả vùng và thành phố.

1 Likes

Mệt quá thì nghỉ bác ơi, gỡ kèo khác :)))) mình vẫn hold :smiling_face_with_three_hearts:

Nhưng tầm này nếu quyết rút tiền ra thì nên nghỉ ngơi quan sát một thời gian, vào mã nào giờ này cũng khó

1 Likes

Đọc thôi đã biết không hiểu gì :smile:

Rút ra hẳn luôn đó chứ

2 Likes

Tin hay ko thi doi thoi gian tra loi, ko biet dau tu dig duoc bao lau roi và hiểu dig ntn, dau tu dig hon 2 nam nay và da thay DN tien bo từng bước roi, không phải tự nhiên thằng HDB cho DIG phat hanh 3500 tỷ TP, tam nhìn của CL la bề ngoai và nghe nay no, TT xau vay ma DIG van hon dxg nhieu, rieng DXg ma hiểu kỹ DN thi se biet ntn, dung thay be ngoai ma phan nhu dung roi:)))
Con ai ma mua DIG vung 7x, 8x… do nghe ai nói ma xuong tien gio lo nang gio do thua DN nay no, trong khi chang tim hiểu DN gi het, và chang biết cách đi tien khi mua cp nua——> đã đầu tư thì đừng trách ai cả, minh dau tu la minh chịu trách nhiệm, nhat la dau tu ck ko phai la dau tu de dang dau.

8 Likes

Thật ra cái lý do này là do mấy bác hay chê tạo ra, và nói hằng ngày vào đầu nên mình thấy nó loãng thôi. Ai dàn hạn theo dn mà tâm lý ko nổi thì ít lên diễn đàn lắm vì sợ đọc nhiều thông tin tiêu cực rồi nhìn cái gì cũng thấy xấu hết. Ảnh hưởng ghê thiệt. Mệt mỏi thì nghỉ ngơi thôi. Khi nào dn có câu chuyện riêng thì sẽ thấy nó khác hẳn tt. :hot_face:

1 Likes

Tối nay e k phải ra Trần Duy Hưng làm ah mà rảnh vào đây trông nhà vậy?

1 Likes

bác cũng gắn bó ae lâu, trân trọng những điều bác chia sẽ, chúc bác thành công

3 Likes
11 Likes

Như vậy là cây cầu này sẽ thay cho cầu Cát Lái để nối SG với ĐN. Tuyệt vời.

2 Likes

kệ bác , chẳng ai quan tâm xuống hay lên tàu đâu

than cũng chẳng ai quan tâm đâu , chào bái bai

Tin tốt ngập tràn, chết cũng éo bán, hold chặt, đã thế cho chết luôn :rofl:

Đúng rồi bác.
Quan điểm cá nhân thấy anh em DIG chán nản nhiều vi DIG ko len được, xin thưa DIG lam gi lam cung theo TT VNI, cai quản trong la nhìn vao noi tai DIG đang ntn, đang phat trien hay ko hay la dnag bat dau lỗ nay no.
Da noi cứ để DIG cuối năm xem ntn, ma mới đen cuoi thang 9 da chiu ko noi do nay no thi lam sao trụ duoc voi DIG, vay thi tốt nhất ban choi may mà TT đi cho nhanh, an thua lẹ làng, khakha
CL chê DIG nay no giai doan vua roi chang biết gi, thử hoi giai doan vua roi ai mua an ctuc 22% vua roi ai lỗ nếu đến gia nay, hay la mua may ma khac lỗ sắp mặt như DXG bac nao keu Ngon do.
P/s: vành đai 3 doan 1a khởi công roi thi đen luot GD1 Long Tan Khoi cong, GD1 Bac VT Khoi cong, mo ban Vi Thanh, Lam Ha, Nam Vinh Yen, Chi Linh Center,nếu DIG có theo TT giảm sâu nữa thì là cơ hội cho anh em mua tich san them ko ngờ được

11 Likes

HOLD CHẶT :sunglasses:

Mùng 1 hoan hỉ ! Chúc cổ đông DIG sức khoẻ, niềm tin, vững tay chèo !

1 Likes