DIG: Bức phá ngoạn mục, chinh phục CLB vốn hóa 8 tỷ USD 2022....!

Đen chu kỳ tang gia thi tu khac DIG keo nhanh thoi, sau dot VNI xau vay, DIG da thanh lọc co dong ho trận duong tang trường phía truoc
Anh em giai doan nay tich san DIG nhiru thi phai cảm ơn VNI xau thi anh em moi mia duoc gia thap vay

10 Likes

Tôi tưởng 2/10 chứ nhỉ?

Qc ầm ầm đây này

1 Likes

Doi lai 15/10 roi bac

1 Likes

Lại “hold chặt” :sunglasses:

Mấy cl tung tin xấu liên tục là biết rôuf, bài này xưa quá

CL gio keu gi nua DIG, trong khi may ma khac giam mamh hon DIG, DIG đang chuan bi lực lượng cho trận đấu lớn cuoi nam theo da tang trường LN q3 và q4, nhat la ln q4 cua DIG book cao nhất trong năm

1 Likes

6T đầu năm đạt 6% KH. Ko biết quý 3 này thế nào nhỉ?

3 quy dau nam LN gan 400 tỷ, q3 tam 130-150 tỷ do Vi Thanh mo ban vao 15/10 nen book LN q4

DIG về 20-22

CEO về 8-10

Acb về bờ chưa ku? :rofl:

Ve nhieu thi do TT và may anh quyet dinh, o do đón già đón non lam chi cho mệt, dau tu cp khi Gia Trị DN duoi gia cp thi tich san them hấp hold chat giai doan nay.

1 Likes

LMP Design giành 2 giải vàng danh giá tại VMARK 2022

15:33 - 01/10/2022 0

Thông tin dịch vụ

Thông tin dịch vụ

Khối căn hộ du lịch khách sạn C4 thuộc d ự án k hu phức hợp Cap Saint Jacques do Tổng Công ty Cổ phần Đầu tư Phát triển Xây dựng (DIC GROUP) làm chủ đầu tư, được thiết kế bởi LMP Design vừa được vinh danh với 2 giải vàng danh giá .

DIC đang xây dựng thương hiệu đẳng cấp các bác ah

10 Likes

Khu này đất vàng của Dig, được thiết kế xây căn hộ cao cấp phục vụ du lịch lấy dòng tiền. Đợt này thấy Dig cũng đẩy mạnh khâu marketing bán hàng dần chuyên nghiệp hơn nhiều. Chúc ae chân cứng đá mềm vượt qua giai đoạn này trong khó khăn luôn có cơ hội… vấn đề là có nhìn ra hay ko thôi.

4 Likes

Ảnh 6: Phối cảnh Giai đoạn 2 của dự án.

Ông Nguyễn Thiện Tuấn – Chủ tịch HĐQT Tập đoàn DIC cho biết: “Chủ đầu tư đã triển khai tính toán sơ bộ, thẩm định tài chính hiệu quả đầu tư. Kết quả cho thấy việc đầu tư Dự án – Giai đoạn 2 đạt hiệu quả cao về mặt kinh tế”. Theo đó, tổng doanh thu (trước thuế) chuyển nhượng toàn dự án từ việc chuyển nhượng căn hộ du lịch, Khu Thương mại dịch vụ và kinh doanh Khách sạn (dự kiến thời gian vận hành 10 năm) cùng các tiện ích đi kèm dự kiến đạt 10.497,43 tỷ đồng; Lợi nhuận trước thuế đạt 3.126,61 tỷ đồng, Lợi nhuận sau thuế 2.501,3 tỷ đồng; chỉ số NPV (Net present value) và IRR (Internal Rate of Return) toàn dự án lần lượt đạt 694,7 tỷ đồng32,44%, thời gian thu hồi vốn dự kiến là hơn 6 năm kể từ ngày khởi công Giai đoạn 2.

4 Likes

dig cty dù sao cũng xuất phát từ cty nhà nước,nên mấy thông tin nhiễu giai đoạn này ức chế quá a,hi vọng nó sớm về đúng giá trị thực thay vì bị cl chà đạp như htai hic,hết quý 4 về 50 đẹp quá :sweat_smile:

1 Likes

Đạp thì lại dc mua rẻ. Sợ gì ? Sợ ko có sức đạp mãi thôi.

4 Likes

Đúng rồi, đạp về 1x cũng đc. Ai ko giữ đc thì cũng cay đắng hết như U bị nga nó cắt từng tỉnh. NĐT thất bại cũng ko khác tổng thống U là mấy :face_with_raised_eyebrow:

4 Likes

CL cung chang hay ho gì đâu, TT giam mamh vay toan ma cp deu giam manh hon DIG, gio lai CL DIG chang khac gi lay tay tát vào mặt mình.
DIG về gia nao thi ko ai biet duoc, de cho TT queyt dinh, nhưng gia trị DN thi cang tang thi truoc sau gia DIG cung tang ve gia trị DN thoi.
Luc nay la cach đi tien cua anh em DIG

8 Likes

Đừng nói vậy bác ah, thấy anh em DIG hay nói cau nay ko hay chút nào, DN DIG ko chỉ có 1 cái DA Long Tan nay ma con nhieu DA hấp dẫn khac

6 Likes