DIG: Bức phá ngoạn mục, chinh phục CLB vốn hóa 8 tỷ USD 2022....!

em tưởng bác quen với nhà CT. Khéo nhà CT bỏ công ty luôn ko bác nhể :))

bỏ là sao bỏ duoc, nha CT coi DIG quan trong ntn, sau khi nha nuoc va tui Nuoc NGoai thoai von thi CT moi so huu duoc DIG, da thong bao nha CT roi, ko mua lai so luong cp bi ban lan truoc thi nguy to, thang khac ma mua du 35% thi coi nhu mat cty.
Cuoc chien tranh gianh so huu DIG rất hap dan.
p/s: DA Long Tan GD 1 nghe la thang 12 nay khoi cong roi

6 Likes

nam sau mo ban Vi Thanh va Lam Ha tiep, tha ho thu tien va book LN

2 Likes

khởi công lúc này có hợp lí ko bác, tiền đang thiếu và bđs đang khó khăn.

e thích DIG vì cái này, các dự án BĐS của Dig vẫn thuộc dạng dễ bán nhất trong bối cảnh bđs khó khăn, bên cạnh 1 số phân khúc khác như chung cư nội đô.

1 Likes

phai khoi cong thoi bac ah, xay ha tang nay no cung mat 1 nam, giai doan nay khoi cong la hop ly roi, de 2024 tung sp ra ban.
Dau nam 2023 thi room tin dung lai bun ra thoi, ngoai ra dong tien ban Pullman va Vi Thanh cung dang ve, sang nam DA Lam Ha nua ban thi tien doi voi DIG ko thieu dau

3 Likes

nam sau Vi Thanh-Vinh Yen-Lam Ha mo ban tiep thi thu tien met nghi, khakha
Đợt này do vu TP va TT xấu quá nen DIG mới có giá trong mơ cho anh em tich luy them.
sang năm nhìn lại DIG sẽ khác rồi

2 Likes

bác Lucthien đánh giá DIG năm nay có khả năng đạt kế hoạch lợi nhuận như đề ra không? TT BĐS đang khó khăn, nếu theo kế hoạch đề ra để đạt chỉ có thể trông vào book Đại Phước, 1 phần Vị thanh và NVY. Còn vụ Pullman thấy nhắc nhiều nhưng chưa biết đã đến bước nào rồi.

2 Likes

chac LN ca nam tam 1500-1700 ty, van du tra ctuc nam sau 25% cho co dong.
Nam sau LN se ngon hon

3 Likes

DIG tài sản ngon, bác Tuấn thì em cũng hiểu động lực bác ấy. Nhưng đợt gần đây nhiều cái lãnh đạo hứa không làm được, nên giờ đến kế hoạch LN dù cam kết nhiều lần nhưng ae cũng mất niềm tin nhiều bác ạ. Chứ nếu lãnh đạo mà quyết tâm, chơi đẹp thì góp tiền góp sức cổ đông cũng ko ngại. Mấy đứa em của em còn sang MSH gia nhập đội sale bán Vị thanh, NVY giai đoạn 3 cho DIG ấy chứ.

1 Likes

Vay thi ngon roi, nam 2023 DIG vô đối DT và LN

1 Likes

Năm trước mới chỉ có hái quả trên giấy mà đã có giá 1xx. Năm sau quả ngọt thật thì giá sẽ ntn. Một loạt các DA thu tiền

1 Likes

Lên lại 3x

1 Likes

Dig hôm nay chỉnh trong phiên mai sẽ phi tiếp.bến 2x Chào đón

Đợt này mà có cổ đông mới giàu tiềm lực thâu tóm dig thì ngon quá.quỹ đất nhiều giá thì hấp dẫn chỉ mỗi tội bố con chủ tịt chả uy tín tí nào.thay ban lãnh đạo mới cổ đông mới có tương lai rực rỡ

1 Likes

Tiền còn phải mua nốt 1900 tỷ trái phiếu nên thiên tân phải bán cổ phiếu mà Bác. Q4 không lỗ là mừng rồi. Mình cũng là cổ đông DIG cầm 2 năm nay rồi. Mong DIG hóa rồng lắm. Q3 cũng lỗ vì mua lại 1600 tỉ TP đó.

Tra 1600 ty la ok roi, cai con lai ok roi ko phai tra truoc

phần 1900 tỷ ko phải mua lại nữa có chắc chắn không bác?

1900 tỷ đã dải ngân đâu mà mua lại

1 Likes

E thấy 1 phần tiền lớn đã vào chỗ Long tân, bác giải thích rõ hơn giúp em chỗ 1900 tỷ chưa giải ngân là bank chưa giải ngân à bác ?