DIG: Bức phá ngoạn mục, chinh phục CLB vốn hóa 8 tỷ USD 2022....!

đất dự án chỉ thu được khi đã được đền bù giải phóng… long tân đền bù thế nào rồi các bạn chắc cũng biết, hdqt đăng ký mua rồi thất hứa bao lần rồi các bạn cũng đã biết, tôi sợ quả PHT giá mấy chục k lại bài phát hành… keke

thôi trả lại topic cho các cụ đừng réo tôi

Tự mở pic đy. Vào đấy pr cổ khác ăn lìn à. Biến

Bọn chim lon bảo pht cổ là rác, tiên sư nhìn mấy con vn30 con nào cũng cả tỉ cổ phiếu.

1 Likes

Nói lý với bọn CL k lại đc đâu bác
vì tt dù có UP hay Down thì kiểu
gì chúng nó cũng hót đc kaka

Điều chúng nó thích nhất là
NDT cứ MUA ĐI BÁN LẠI liên tục
là khoái r
:sweat_smile:

1 Likes

DIG là ngựa xích thố rồi bác Quý, đang thiếu Lữ bố để phi như bay thôi

Bác chỗ nào vĩnh yên thế ạ? Ngay đằng sau nhà em là khu nam vy của Dic đây :grin::grin:

Hold chat, Long Tan GPMB như thế này thì DIG cuối năm khủng long roi

5 Likes

Tiến độ sắp tới thế nào bác.

2 Likes

Bác nào xuống tàu thì xuống nhanh dùm để tàu còn chạy về dig

GD Khoi cong gan roi, cho doan 1a vành đai 3 Khoi cong la Bac Tuan Khoi cong luon, lam ho so giao dat ok roi

5 Likes

Cuối tuần mà đẹp thế này thì sang tuần dig bay xa

Nhe nhang 5x trước mắt bác ah:)

6 Likes

Nhìn nến tuần thì dig đánh k cho bọn t+ chốt mua lại . Phải mua cao hơn bán .

1 Likes

Tuần sau vuot đám mây bay ve vung 48-50:)

2 Likes

Long Tân tháng 8 khởi công phải k bác chủ

1 Likes

Nghe cuoi thnag 8 vành đai 3 doan 1a khởi công thì DIG Khoi cong luôn, giờ DIG Khoi cong cung duoc vi muon chờ Vành dai 3 Khoi cong luon,hien tai DIG đang day nhanh lam bo ke rồi

6 Likes

Ngon quá! Long Tân gpmb đc một nửa rồi. Nguyên chỗ đó tính ra đã hơn vốn hoá hiện tại. Giá này không xúc con cháu nó mắng cho

2 Likes

Tôi thấy tồn kho Long Tân có rồi hơn 200 tỷ. K biết có phải chi phí làm kè k bác hay tiền sử dụng đất vậy bác

Chi phí lam ke bac ah, con tien sử dụng dat các DA DIG ko co đua vao bctc dau, nếu đua vao thì Tài San của DIG tang nheiu lam

2 Likes