DIG ---> Hành trình siêu cổ phiếu vượt 268.000?

Chào chủ tịch DIG ạ - có chủ tịch đây rồi uy tín quá

BC với các sếp: Đội nhóm cha Money đang cảnh báo Anh em ta bị úp sọt; cái tội hút dòng tiền quá. Đề nghị anh nào đệ anh money đừng chém gió nhé, mất thời gian

1 Likes

copy của 1 ông Money ah? gì phải thù hằn cá nhân thế

Chắc do ae mình hô hào tiền vào BDS hết, nên bọn nó sợ tiền rút khỏi dòng cức cụ thể DPM DCM nên hô hào lại

3 Likes

CT cùng ae đưa Dig chinh phục những mức giá mới để CL ức hộc máu mà chết

Anh Chính bán HDC, bán xong x2 lần :sweat_smile: :sweat_smile: :sweat_smile: :sweat_smile:

An con CT của HDC lại quay lại mua giá cao. Giống SJS ngày xưa thế!!!

Đồng ý là xả nhưng giá phải bằng 10 lần trở lên giá hiện tại mới xả chứ giờ xả ăn đc bao nhiêu. Cổ có khả năng tăng trưởng mạnh trong tương lai thì lái mới bỏ tiền ra đẩy giá chứ

Liên việt xúc hết nhé

3 Likes

NHA mâý a vào chủi tiếp chắc đội ngồi trên ngọn cây :evergreen_tree: mới xuống được.giờ đang rét lắm.đất thấy bảo hàng km ha ah

1 Likes

Ngắn gọn,dễ hiểu.

NHA mà năm nay nó lên lại đỉnh cũ năm sau x2 thì có phải là úp k ?

Học thuộc chưa.:laughing:

1 Likes

Cổ đông lớn càng bán giá càng tăng. Cứ ngồi im cho bọn nó làm trò, tài khoản cứ tăng theo tuần là ok. Kệ mịa chúng nó thôi

Viết nhiều không ăn thua,vài dòng đủ giàu.cổ đông lớn xúc gần hết công tỷ mà đất ch.ó ỉa không ai muốn mua cũng vứt đi. :laughing:

1 Likes

Định luật rồi, ae kiếm tiền xong cũng chỉ xúc đất thôi

BẠN CÓ BIẾT CTY CHỨNG KHOÁN NÀO MÀ MẢNG ĐẦU TƯ ĐỨNG THỨ 2 TTCK THÌ KHÔNG AI DÁM NHẬN LÀ SỐ 1 KHÔNG?
Cập nhật cổ phiếu DIG: Lợi nhuận 2021 sẽ tăng mạnh với dự án Bắc Vũng Tàu và Nhơn Trạch - CHỨNG KHOÁN BẤT ĐỘNG SẢN VIỆT NAM (vinabull.vn)

Mình chỉ bảo ae đang trên ngọn cây :evergreen_tree: đang lạnh lắm bác ah.chứ ko đoán non đoán già giá cp .Mình chỉ nói đất có 10-100t/1m thì giá cp vẫn có thể về 5-10k.Gap thiên thời thật nhưng cổ đông ăn cơm hay cám ko có mà ăn nó nằm ở mấy cu cậu đang chỉ tay 5 ngón ấy.Nói thẳng toẹt làm ra 10 đồng thật nó báo 1 đồng.9 đồng nó quảng mẹ ra mấy thằng mất dạy ở sau lưng ấy.lên là c vẫn c nó là như thế