DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Thêm chiến sỹ đảo ngũ rồi chửi à, khổ thế nhỉ

1 Likes

Công tâm thế này, DIG hiện chưa phải vùng mua có lẽ vùng nhập DIG tốt nằm ở 3x-4x còn FLC à vứt sọt rác, tài phiệt đã đi bóc lịch thì nhẹ cũng 3-5 cuốn còn không chục cuốn trở lên, chú chê DIG a ko ý kiến nhưng đi pr con ghẻ FLC thì không nên, quan điểm a FLC mò váy về 3-4 là 99% và sau rất lâu nữa mới có cửa hồi phục, còn DIG chỉ cần thị trường tốt trở lại vẫn là cổ thể hiện uy lực đấy.

Không nên đi Chim Lợn, nói xấu cổ phiếu đã cho mình lợi nhuận, đừng như thế hỏng hết người ra em ah

1 Likes

Haha chỉ phát lòng thương cho họ thôi bác ạ. Tư tưởng TTCK là cờ bạc thì không chia sẻ được đành thương thay thôi!

1 Likes

Ahihi

1 Likes

Đủ nắng hoa sẽ nở lái đủ hàng cổ phiếu sẽ bay. Ae ai xả thì nhanh lên

Đang cầm tiền cắt lỗ chuẩn bị để mua đấy hả em.

Một loại người đáng khinh là thấy người khác gặp khó khăn thì vui mưng. Cho thấy một nhân cách rẻ rách, GATO. Nếu chú không bỏ được cái suy nghix đó thì vân cứ quanh quẩn trong vòng luẩn quẩn của nghèo đói.

1 Likes

1 Likes

tuần sau HL bán hết hả bác

Chấp hết chim lợn kkk

Mày nên bỏ hình đứa bé ra đi. Mọi người nguyền rủa mày tội đứa bé trong hình. Nó có thằng cha như mày, ra đường không dám nhìn mặt ai, đời nó khổ tội lắm nghe con.

Cảm ơn bác tin tốt. Nhưng gđ này tôi ko MG cung có lơif nhắn vs ae ko MG để đi dài, tt giờ chưa ổn định.

Trò trẻ con vậy kkk

He he rồi vợ con nó đuổi mẹ khỏi nhà chỉ cho về ngày rằm và mùng 1 . Khổ thân thằng bé kkk

Nếu như chính xác HL bán hết tuần sau lại là tốt, mọi cái xấu đè DIG sẽ kết thúc, mọi thứ sẽ trở về đúng quỹ đạo của nó

Nói thật lòng là đầu tư mà tin vào mấy cái ảnh chụp tin nhắn ■■■■ là không ổn đâu, A4 dấu đỏ còn không ăn thua. Giai đoạn này ngồi im là thượng sách.

2 Likes

Ảnh chụp tn của ng uy tín còn hơn vạn lần dấu đỏ của kẻ thất tín.