DIG hành trình đến 500k không còn xa!

chắc nhầm rồi, hôm trc e cũng mua mà bấm nhầm nút bán, cay hơn ớt, sau đó lại phải ứng tiền để mua lại :grinning: :grinning:

Xin lỗi các bác chứ, mình mua DIG tbg 73 vẫn đang giữ và đã…xóa app, đợi khi nào chia cổ tức và Cp thưởng tì tải lại zô mua thôi. Kệ mie CL thôi kkkkkk

5 Likes

Bác giải thích rõ hơn được không?

Hiệu quả kinh doanh chưa thấy , chỉ thấy tương lai ở rất xa

DIG vẫn cứ là dẫn đầu dòng Bđs!

Hàng xóm bác @MrPao à trên fansipang này. Vào thông não nhé ;))

sinh ra trong nghi ngờ, lớn lên trong hoảng loạn, cái gì đã quá rõ ràng thì lúc đấy đã quả muộn. phú quý giàu sang toàn từ mơ hồ mà ra.

2 Likes

mấy con chim lợn hm nay còn cất tiếng hót líu lo nữa k… khà khà

Bọn anh mua cái tương lai, ko mua cái hiện tại chú em ah.

Dig nhioj này chắc rũ vợi đu bám rồi. Thị trường ổn là cứ bay dần về đỉnh và vượt đỉnh thôi.

Ơ hiệu quả mời chú em mua Vnm đẹp Long lanh nhé thiếu j mã Khác, múc bao nhiều cũng có nói đổng làm đéo j

2 Likes

Chứng tỏ tầm nhìn rất xa của ae digger, khi mà mọi người vẫn còn đang nghi ngờ và chưa nhìn ra. Cứ mỗi ngày rõ ràng hơn tí thì giá lại cao thêm tí, hành trình vạn dặm không thể nhanh được sẽ loại bỏ những kẻ thiếu kiên nhẫn.

1 Likes

Nay cá mập vồ sạch cá lòn ton trên sòng dig, hết còn sang bàn ceo hua tiếp làm em nó tí xíu nữa phải đổi áo tím. Mai là mút chỉ tiếp.

1 Likes

Tiếp tục xúc mạnh

Có khi nào T12 năm nay về giá 500k luôn nhỉ

bác làm em nhớ đến câu nói của
Tào thừa tướng quá hahahaha

nhờ Thầy mà ae ta có :smiley:

1 Likes

chúng chui vào nhà yến hót thuê kiếm cháo cả rồi HAHAHAHAHAHAHAHAHAHA

Những người ko đến dự thì mất quyền biểu quyết đúng ko nhỉ?

1 Likes

Việt Nam ta giờ đang đứng trước sự lựa chọn duy nhất là phải phát triển kinh tế, tìm cách tăng thu ngân sách để trả nợ, tăng chi tiêu quốc phòng vì gia tăng sức ép từ TQ và tình hình thế giới. Nên duy trì lãi xuất ổn định, mở cửa nền kinh tế kêu gọi đầu tư, tăng đầu tư công là sự lựa chọn duy nhất để ổn định chính trị trong thời điểm hiện tại. Chúng ta phải đánh đổi sức khỏe lấy kinh tế. Một lựa chọn ko thể khác của cp. Và bđs no 1, đéo nói nhiều sắp tới tiền ầm ầm đổ về Việt Nam.

3 Likes