DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Mẹ …tồn kho tí dầu tí thép thì đổ xô múc cổ dầu thép . Đất Cụ tồn cả chục ngàn tỷ , trăm ngàn tỉ Đất tăng giá từng năm thì vác ra táng . Ngu thế bao giờ mới giàu Kkk

1 Likes

giá dầu tăng 10% 1 ngày , kéo theo giá cả hàng hóa tăng theo , lạm phát cao, trú ẩn vào BDS và cp bds , trú ẩn vào DIG để chống tiền mất giá

1 Likes

Việt Nam sẽ là công xưởng của thế giới mới với sự bất ổn của Châu Âu, sự lươn lẹo của TQ vs cs mở cửa của CP. Việt Nam sẽ thành Singapore kiểu mới của thế giới.

1 Likes

cứ tà tà chiều tím nhặt nhé em giai

20 Likes

dm dầu tăng nhưng ai hưởng lợi, cứ thấy có chữ P là đua nhau múc rồi dính bô hết

chiều tím anh em nhé

3 Likes

Ngáo! Tặng 1 cờ!

sideway xong chưa chú em? kkkkkkkk
Ông sếp bần chốt non dầu hôm nay đã bình tĩnh lại chưa? :slight_smile:

1 Likes

Giọng mày ngứa đít vãi đái, chim lợn có giá trị riêng của nó. Còn mày nói luyên thuyên

3 Likes

kkkk thằng chim này với thằng sếp 2 thằng quay tay cho nhau.
Thằng sếp lừa nó kêu sóng dầu đến hết tuần này, ai dè mồm nói tay bấm bán cmn luôn từ mấy bữa trước (chắc tính úp bô thằng đệ). Rồi giờ dầu nó lại sóng sánh lại, ko biết 2 thằng hòa giải chưa :))))

Thằng đệ cay cú quá suốt ngày lên chim bđs, nghe hơi nồi chõ kêu bđs còn side way đến tháng 6, rồi chúng nó mới cho lên, sau khi đã úp dầu úp chứng. (Cái này gọi là cá lòng tong ảo tưởng mình là cá mập :slight_smile:

Giờ DIG nó phi đến nơi rồi còn kêu sideway, thật, tôi là tôi cay nhất mấy thằng chim hù Fo để bọn họ chần chừ cuối cùng phải mua giá cao hơn.

Câu chuyện nó đơn giản thế thôi bác :slight_smile:

2 Likes

dm đã chim lợn đểu lại còn giọng đạo đức giả đuổi cụ nó đi

1 Likes

nghe cái giọng chim lợn tao đã điên rồi lại giọng đạo đức giả, cút

2 Likes

Thật chứ bác, nó hở ra là em gắn cờ, ko hiểu sao F nó còn chưa khóa mõm nó lại

1 Likes

13 Likes

nói câu cuối nhé, ăn được thì giữ im lặng, không cL không nói linh tinh như thằng thần kinh ok?

1 Likes

bank đang bị bán mạnh, lệnh to và chủ động ah

1 Likes

anh em chuẩn bị ngập mồm đi

6 Likes