DIG ---> Hành trình siêu cổ phiếu vượt 268.000?

Chúc mừng ae bán DIG hôm nay giá ATO nhé. Mình xin nha

Thầy cho em hỏi là cổ BDS bây giờ vào được con nào ạ. Em là sinh viên nên tài chính không nhiều lắm ạ. Em cảm ơn

chuẩn quá

em phải đọc ngay cuốn sách đỉnh cao về đầu tư tài chính Nhà Đầu Tư sinh năm một chín bẩy mươi nhé xong múc DIG

2 Likes

Múc

10 Likes

tình hình dịch bệnh lại căng thẳng thầy ạ, lại bơm tiền và bơm tiền, cứu nền kinh tế chứ

2 Likes

Cổ phiếu vua 1 thời…Ăn lắm của đất nc thì giờ trả lại thôi. Quả báo

1 Likes

Ông nào bán sàn cổ đất hôm qua đi mua bank coi như đứt mịa nó 7-8% rồi .

4 Likes

Ha ha ha …Đúng đúng . Đói thối mồm

Q1, Q2 vào BANK thì lúc đó là thời hoàng kim rồi.
Còn từ giờ vào BANK thì chỉ có ăn úp bô đại pháp thôi.
Mua 1 cổ tặng 1 bô :smiley:
Âu cũng là cái liễn.

2 Likes

kkk

20 Likes

hóng VCR CE, con hàng này ngắm hơi lâu rồi đấy

Cụ có vẻ cạnh khoé cụ tuyền thế :)) có cụ ấy pr thì cổ DIg cũng được phần lợi mà

20 Likes

E biết anh chê idj api năm 2019 đến giờ và giờ idj e gồng đến giờ x10 lần rui anh cảm ơn anh đã chê idj api may mà a chê để e tiếp tục gồng và e cũng cảm ơn anh rất nhiều! E vẫn sẽ gồng 2021-2022-2023 để xem idj nó có về như a bảo ko? E cảm ơn anh nhiều lắm
hình ảnh

2 Likes

Lừa như PVA 2007 thôi đừng gáy to. Rồi chết yểu
Mấy thằng Codotel lỗ lòi có kẹc lãi

8 Likes

E có gáy gi đâu anh? Thì a chê e xin nhận chứ e chưa gáy vs ai bao giờ cả anh! A cũng là người thấy e học e ko gáy trinh e thấp e biết mà anh!

Mày sờ lẻn đôi tai mày rồi nhớ lời anh. Sẽ phá sản đấy

8 Likes

Cảm ơn anh trước giờ e ko tin lắm e chỉ tin đạo Phật anh ak có tâm có tầm ắt có hết anh ak, hình tướng cha mẹ sinh ra, a hiểu Đức năng thắng số - con anh là sự phụ e anh nói e nghe e vẫn học anh, e vẫn cầu toàn học hỏi,

1 Likes