DIG ---> Hành trình siêu cổ phiếu vượt 268.000?

KHO BÁU TÀI SẢN NHÀ NƯỚC ĐỊNH GÍA RẺ. BÀI VIẾT DÀNH CHO CÁC ĐẠI GIA TƯƠNG LAI.
Abramovic đã từng thâu tóm đc mỏ dầu ở nước Nga từ tay nhà nc thua lỗ trong thập kỉ 199x sau đó trở thành giàu nhất nước Nga. Anh V từng thâu tóm rất nhiều nhà máy xí nghiệp đất vàng rẻ để trở nên nhiều tỷ USD. HDG trc kia đất đai nhiều, từ khi chuyển sang tư nhân 2005 đến nay đã tăng giá 400 lần. PTB mỏ đá khủng chuyển sang tư nhân tăng trăm lần . L14 tăng trăm lần ko thấy đỉnh vì vẫn rẻ hàng chục lần so giá trị tiềm ẩn, dự kiến vài nghìn lần là dễ dàng. GMD từ khi chuyển nhà nước với vốn hóa 6 tỷ nhưng đất đai hải cảng lớn. Giờ đã tăng gần 2500 lần… Và vô số cổ khác như RAL hàng trăm lần…
DIG là kho báu còn sót lại và đang trong quá trình chuyển giao từ nhà nước sang tư nhân liệu nó sẽ tăng đc bao nhiêu?? Nếu bạn chỉ có tầm nhìn phiên 5-10% bạn sẽ làm được gì??
Lũ gà chúng cứ chửi A7 nhưng tầm nhìn A7 cả triệu người có 1. Ngày nào đó chúng sẽ lại phải tung hô A7 là Soros việt nam mà thôi

2 Likes

3 Likes

2 Likes

mà DIG bán giá có quanh 20 triệu ah,

Lại một lớp đu đỉnh hihi

quan sát từ sáng, chỉ nhỏ lẻ ko có tín hiệu gì, chỉ đợi tay to vào mới sáng sủa lên đc

1 Likes

DIG vẫn tăng tốt quá nè

1 Likes

Con hàng lởm, k vượt được 34 đâu, hết vị rồi hihi

1 Likes

Con ơi nhớ lấy câu này.
Cướp đêm là giặc cướp ngày là quan
Cướp đất là bọn giàu sang.
Giữ tiền là bọn trái ngang suốt đời.

6 Likes

Nay lên tàu rồi ah em

Vài bữa lại quay ra chửi đấy mà =]]]]

Vùng 33 đến 35 lâu lắm rồi ấy nhỉ, vol to tổ bố :))

1 Likes

@Suzy đây tôi mách hộ đây… Trong cái pic này ai còn lạ mặt bác nữa

1 Likes

nay đóng cửa 34. 2 là đẹp

1 Likes

Khó a ạ… Lâu lâu làm clip Luận Tam Quốc nghe chơi a

Con ơi nhớ lấy câu này.
Cướp đêm là giặc cướp ngày là quan
Cướp đất là bọn giàu sang.
Giữ tiền là bọn trái ngang suốt đời.
Kkkk

1 Likes

Các nhóm hô múc rồi. Các bác cứ ở đấy mà phân bua. Bọn nó múc hết bây giờ

Screenshot_20210823_101217

2 Likes

E mua từ thời 22 đến giờ vẫn tiếp tục mua bác nhé. Mua là phải có niềm tin. Ko tin vào mình thì coi như thất bại ngay từ đầu rồi bác