DIG ---> Hành trình siêu cổ phiếu vượt 268.000?

Em nói thật là em đang lăn tăn, em là F0 theo A7 em vào DIG từ lúc giá 35, căng mình gồng lại, giờ tk gấp đôi rồi… lại xin A7 và các bác chút tinh thần…

3 Likes

Em đang ngồi uống cafe trên đất Thủ Thiêm đúng như A7 đã nói

2 Likes

Giá an toàn rồi thì ôm ngồi đó hưởng thành quả, bán đi thì mua gì? mò mẫm dẫm bom lại hết sạch

1 Likes

tôi bị siết lâu rồi tk nở ra đầy ko mua đc, nhiều khi mua nó báo hết room.

1 Likes

Sắp tới bơm tiền mạnh là thời tử thủ chống tiền nhóm lò chứ ko phải là đầu tư làm ăn gì nữa. Các cổ bank, sản xuất…khi lạm phát lên cao nó trở nên đắt đỏ gấp 3 vì bị chiết khấu lạm phát. Thiên hạ bọn thông minh sẽ chốt sang đất hết

17 Likes

Đúng như bác A7 nói giờ đua trên 60 để đây tg nữa nhìn lại đua 80

3 Likes

A7 ko muốn nói đỉnh của DIG, vì nói ra sợ ae ko thể tin nổi :yum:

3 Likes

người ta càng kg tin thì nó lại cứ dần dần thành sự thật bác nhờ kakaaa

1 Likes

may mà đổi chủ đề sang hành trình siêu cổ lên 68 sớm ko thì game mất hay rồi

Thiên thời đang sửa sai cho AE đánh đu L14 tại ga 264 đấy nhá … Cảm ơn Đại Ka 7 đê SAI => ĐÚNG

1 Likes

đề nghị chuyển sang hành trình siêu cổ vượt 368k còn kịp nhé

Tải lên: 9386080D-AE65-464E-A3C0-8C1FCA11493F.jpeg…
Em đã leo tàu

Giờ mới khúc tăng trong nghi ngờ thôi. Hành trình còn dài vô tận DIG bơm tiền mạnh 500k ko khó đâu.kk

15 Likes

Ae giữ hàng đi, bán mua con khác dễ bị sạch túi đấy.

2 Likes

lên 500k thì cả thiên hạ bái phục A7 luôn, lúc đó các chiên gia chỉ biết ngả mũ

2 Likes

Vâng đúng thế bác ah, bán xong không biết mua gì, em lại bản lĩnh thêm chút nữa rồi, Cảm ơn bác!

1 Likes

Cụ tung cái này bọn oắt con giờ chịu mịa luôn, ngơ ngác chả hiểu cóc gì, …chỉ toàn cãi láo là giỏi … KKK . Nhìn lại các đồng tiền này thật nghẹn ngào, quá nhiều kỷ niệm về cái THỜI BUỔI Cụ nhể

1 Likes

hình ảnh
Leo tàu thoii

Các chiên da đang bảo, DIG không lấp gap à???

1 Likes

ông NVL, VHM phải chạy mạnh thì vốn hóa cách thật xa DIG thì DIG lại càng trũng thì càng chạy xa dc. NVL đã bắt đầu chạy mạnh rồi

1 Likes