Dig sẽ hồi =>> nhưng canh bán

Vài dòng cho anh em ai bắt DIG vùng 3x (trước chia). Ko dám ý kiến với anh em kẹt DIG vùng cao!
Ai múc DIG nhịp 3x vừa rồi thì canh nhảy tàu nhé!
Nếu hết phiên nay mà giữ được sắc tím thì Mai đầu phiên bán hết - Lên nữa ko tiếc - View của mình DIG ko còn lực kéo trần phiên mai nữa đâu - Cầu thật ko có đâu!
Còn nay ko giữ được sắc tím - thì nó cho thấy sự thật trần trụi là DIG quá đuối rồi! Làm gì thì a e tự hiểu!
OK vài dòng của mình - Đúng sai thời gian trả lời!
Với mình biết đủ là đủ! Chốt lời ko bao giờ sai! Còn lên nữa thì mừng cho a e sớm về bờ. Nhưng với mình cầu ko có thì khó càng thêm khó!
Còn bán xong lái có kéo lên chỉ là dụ thỏ vào hàng thôi! A e nhiều kinh nghiệm khắc hiểu!

Ko phần trần abc nhé - Ai thua lỗ DIG trách bản thân mình, trách tạo lập chứ quan điểm cá nhân mình ko làm thay đổi đường giá của DIG đâu nhé!
Chúc a e thắng lớn và vượt khó thành công!
:heart: :heart: :heart:

Các cổ phiếu có kết quả kinh doanh tốt quý 3 quý 4 sẽ từ từ đi lên nếu vĩ mô ổn định và tốt dần lên!
Tuy nhiên riêng DIG cầu thật ko có, cầu ảo do tạo lập quay tay kéo lên để kích thích lòng tham (dụ dỗ kích thích lòng tham của những người thiếu kinh nghiệm).
Ai có hàng canh chốt dần! Mua mới DIG vùng giá này thì xác định cờ bạc chứ ko đầu tư gì hết! 1 phần do những người kẹt hàng lướt T0 - T1.
Kiểm soát lòng tham. Nếu là Kim cương thì đã bán nhà lẳng lặng mà mua chứ việc gì phải tung hô!

Hãy mua đất sổ đỏ để 5-10 năm sau thì OK còn mua cổ phiếu thì cốt lõi vẫn là lợi nhuận doanh nghiệp và uy tín doanh nghiệp!
Quan điểm cá nhân. Ai mua bán lời ăn lỗ chịu!
Chúc anh em tỉnh táo, sáng suốt và thành công!

P/s: Ah quên, a e hãy nhớ thời buổi này lừa đảo, up bô thì nhiều chứ người tử tế thì ko có mấy đầu nên hãy cân nhắc giữa lợi ích và rủi ro trước khi đặt lệnh nhé.

tăng 40% rồi đó Phước ch.ó

DIG cầu thật ko có!
Tạo lập DIG cố quay tay tạo vol to (mới đầu giờ sáng) dụ gà non vào nhưng 1 lần bất tín, vạn lần bất tin!
Gà non thấy thóc nhưng ko vào, tạo lập DIG tiến thoái lưỡng nan. Kéo lên thì a e mua giá 3x (trước chia - đang có lời) chốt lãi càng cao, càng lời. Và bọn kẹt hàng lướt T0, T1 chốt cao giảm giá vốn!
Mà ko kéo tạo hưng phấn thì sao dụ được gà non vào bẫy!
Tạo lập DIG khó càng thêm khó. Thôi cực chẳng đã, cứ tăng cường marketing, bơm thổi thật nhiều - Dụ được kon gà non nào tốt cái đó!
Thôi thì thời buổi người khôn của khó. Nhỏ lẻ đánh T0, Bí quá tạo lập nghĩ bụng cũng đành chơi T0 với nhỏ lẻ. Khà khà ))
Ôi cái sự đời ck vịt ngan thời mạt pháp! Người lừa người ))

Sao rồi ku ? Quay tay mỏi quá hơn 10 triệu cổ giá trần phiên sáng nè chim lợn

Nguu thì câm mõm lại!
Giá 31 32 thì ko thấy mặt mày đâu! Đòi lên tranh khôn ah!
Giỏi thì nay đớp đi! Thích giỏi thì mày đoán DIG lên được bao nhiêu mà tinh vi? Mày có dám khuyến nghị gì ko? Hay nên chim được 1 câu rồi mất hút! Éo viết được cái gì ra hồn thì biến đi tiểu nhân???
Giá cao éo có mấy người mua thì nó kéo lên để dụ vào chứ gì nữa! Vol 10 tr nhưng vol thực tế mày biết bao nhiêu???
Còn tao cũng muốn nó kéo lên để bao nhiêu người bị kẹt giá 6x 9x 10x bớt khổ! Còn tao nói rõ quan điểm của tao để F0 đừng tham lam mua mới!
Trình còi đòi nói to. Mày chưa đủ tuổi!

Mày cứ gào thét rồi chết trong nhục nhã thôi con ạ. Gào mạnh nữa vào cho Dig của bố nó giảm. Hố hố hố. Vừa ngu vừa lì như mày mà cũng đòi lập pic kêu gào. Hỏi đc mấy đứa nó nghe hay đa phần nó chửi cho. Hố hố hố

DIG giá đoạn này là để mua thêm nhé.

Tóm lại là mày ko dám đưa quan điểm mà viết ba lung tung nó cho thấy độ trẻ ranh và bản tính “đàn bà” của mày!
Đúng sai chưa biết nhưng làm người éo dám có quan điểm cụ thể chỉ viết vài dòng lung tung ko nội dung nó cho thấy phẩm chất thấp kém của mày!
Giỏi viết rõ quan điểm của mày về DIG cho cả diễn dàn xem xem sao!

Còn tao sẵn sàng xin lỗi cả diễn đàn nếu DIG càng trần nhiều phiên càng tốt để cho những người mua giá cao họ bớt khổ! Mày có biết bao nhiêu người đang kẹt DIG trong đau thương ko? Và mày có muốn những người F0 lại bị lừa thêm ko? Nhân cách mày ở đâu???

Cơ mà chỉ tiếc là nhiều người bị lừa thêm chứ tăng thêm được thế thì tốt quá!

Đầu tư là thực chiến. Giá mua giá bán nói rõ quan điểm! Thời gian nắm giữ!
Chứ giá từ 120 về 30 thì dự án cái c.c gì nữa?
Bớt xàm giùm!

Tự cho giá mục tiêu đi. Tham là thâm.
Sau này đừng trách ai.
Còn vùng giá này tốt rồi.
Tao chỉ xh khi thị trường hoảng loạn, bán tháo.
Ko phải loại mất dạy, bẩn thỉu…để ăn trên xương máu người khác.

Kaka! Loanh qua loanh quanh ko dám đưa quan điểm cụ thể!
Chỉ giỏi chửi bậy! Đúng là vô học. Nói nhiều với bọn bây làm gì cho mệt! Haha!

Còn tao đưa quan điểm ai thấy thích thì vô coi còn ko thì tùy duyên!
Còn tao cứ đưa quan điểm đấy!
Mong là tao sai và DIG trần 3 -5 cây nữa cho bà con chót dại kẹt hàng giá cao bớt lỗ chút nào tốt chỗ đó! Cơ mà có c.c. Hố hố :slight_smile:

Đùa chứ thằng chim lợn con vào học thằng chim lợn khác hay đấy

31 -32 mua thì chả thằng nào hô hào gì!

Đến lúc 47-48 thì 1 loạt thằng bợ đỡ tạo lập DIG vào hô hào để bà kon mua đuổi nhằm chốt lời giá cao! Quan điểm mua vùng giá 47 -48 này (tính theo giá trước chia cổ tức) cụ thể thế nào thì ko dám đưa sợ lộ cái đầu óc ngu si!
Giá này so với giá 31-32 tạo lập gom là lời 50% rồi đó! Tỉnh ngủ chưa - đòi lên 6x mà lời 100%!

Hố hố!

Tổng hợp các dự án của DIG trong họp ĐHCĐ 2022 - Nguồn thu từ các dự án và dự kiến lợi nhuận 2022

DIG giá đoạn này là để mua thêm nhé.kkk

:star_struck:

Éo bán nữa, múc nha anh em. Tôi lên tàu nhận cổ tức mấy tuần nay rồi

All in 5x bán

Đã cảnh bảo anh em vùng mua cực kỳ nguy hiểm khi DIG cho biên lãi 30-50% kể từ giá mua vùng đáy (31 -32) nhưng nhiều nhân vật nguy hiểm vẫn bìm bịp tung hô và tiếp tục hô hào bà con mua cổ phiếu và đặt ra những mức giá ko có thật - Mình đã nói khi đó là cầu thật ko có - Nên cp đi lên được 10% nữa và xịt - Thôi cũng là chuyện đã qua!
Giờ nhìn lại tính từ ngày 28/07 đến 20/08 là cả 1 bầu trời phân phối! Cộng thêm việc lãnh đạo hô mua 10 triệu cổ phiếu mà cuối cùng ko mua cổ nào cho thấy được bản chất của cổ phiếu - Và DIG mình nếu sau này có mua lại thì chỉ là T+ và chặn lãi (1 lần bất tín vạn lần bất tin)!

Quay trở lại câu chuyện ngày hôm nay và cũng là nội dung chính của bài viết này mình cảnh báo anh em 1 mã gần đây được tung hô khá nhiều đó là HAG - Quan điểm của mình là HAG đã vào vùng ko được mua thêm - Ai có hàng canh chặn lãi - Ko cần phải bán ngay - Nếu cầu khỏe có thể tăng được vài 3 phiên nữa nhưng tuyệt đối ko mua thêm và phải thường xuyên chặn lãi (ko có thể mất thành quả như chơi)!
Vài dòng chia sẻ quan điểm cá nhân cho anh em - Tin hay ko tùy duyên - Hy vọng giúp ích được cho anh em!
P/s: Việc cổ phiếu tăng nhiều hay ít là do tạo lập - Nhỏ lẻ ko bao giờ biết được tăng đến bao giờ - Nhưng chúng ta có thể kiểm soát hay hạn chế rủi ro bằng việc lựa chọn vùng mua - Vào vùng ko an toàn thì ko mua - Đây là quan điểm của mình - Ko a e bán xong thấy nó tăng tiếp lại tiếc - Ok - Hy vọng a e hiểu ý mình nói!

4 Likes

Càng mua càng chết thôi!! Mấy thằng cái tôi cao, ảo tưởng sẽ chết đầu tiên.