DIG - Siêu cổ phiếu VỀ ĐÂU?

, ,

Hãy dùng những kinh nghiệm của người đi trước để rút ra kinh nghiệm và làm giàu cho mình.Đừng đặt niềm tin ko lý trí vào bất cứ ai. Dùng đầu của mình và tin bản thân,chịu trách nhiệm với chính quyết định của mình.Đó mới là người TRƯỞNG THÀNH.

1 Likes

Niềm tin nên tự tạo ra cho mình . Chứ trên TTCK chẳng có tin ông nào cả
Chủ doanh nghiệp , hay ông A , ông B hô hào cũng chỉ là 1 góc nhìn đa chiều cho vui thôi

Niềm tin được tạo bởi sự tìm tòi đào bới chứ ko phải đi tin ông này hay ông kia ko lý trí.

1 Likes

Thị trường giá xuống,những cổ phiếu tốt được bán với giá của một ly trà đá.

Vẫn đang giá bát phở, đợi bằng ly trà đá vào là đẹp rồi

Với tâm thế này là đủ chinh chiến với thị trường rồi.Thay vì kêu la thì đây là cơ hội.Nhắm và bắn.

Ko có cổ tốt cổ xấu, chỉ có điểm vào tốt xấu, từ ly trà đá 10 năm sau về 3 bát phở thì muốn nghèo cũng khó

Tầm nhìn là quan trọng.Gieo một hạt sồi để 5 năm sau ngồi dưới bóng mát của nó chứ ko phải gieo cây hành tây để mỗi ngày kéo lá nó ra và hi vọng có bóng mát từ nó được.
Muốn khôn hơn thị trường thì đều bỏ mạng.

Haha bác này nói đúng. Gieo hạt phải chờ cho nó nảy mầm thành cây vì biết giống cây rất tốt. Đòi ăn ngay và luôn thì chỉ trồng hành vài ngày thu hoạch ăn tý, mưa thì thối hết. Haha đầu tư khác hoàn toàn T+.

Sau một cú click,quá dễ để kiếm ăn nhưng cũng quá dễ để ra bụi nếu ko có sự chuẩn bị kỹ lưỡng.

Nhiều người cứ tưởng khôn hơn TT! Tôi đã qua cú sập 235 điểm nên tự tin an nhàn câu sàn DIG dần, đến 10 càng tốt. Haha không bán dù 1 cổ.

1 Likes

Với tâm thế này là đủ chinh chiến với thị trường rồi.Thay vì kêu la thì đây là cơ hội.Nhắm và bắn.

Chắc phải đợi đến trend BĐS mới up nổi. Dự là về đầu 1x chắc bật

Mọi cố gắng để dự đoán thị trường đều thất bại. Nên chỉ cần quan tâm đến công ty mình đầu tư.Tốt hay ko tốt.Phát triển được hay ko phát triển được là đủ.

DIG về đồ đá, CEO về nguyên thuỷ

1 Likes

Bạn dự đoán đúng thì chúc mừng bạn.Hãy dùng kiến thức đó làm giàu cho bản thân mình.

Về lòng đất rồi, đúng là cổ đất.

1 Likes

Nếu bạn thích và còn tiền đó là cơ hội làm giàu đó.Không thích thì thôi.
.

Cứ kỳ vọng quá mức nền vòng xoáy magin ko biết bao giờ mới hết.