DIG - Siêu cổ phiếu VỀ ĐÂU?

, ,

Thị trường khắc nghiệt.Lơ đễnh là mất tiền nên cẩn trọng ko bao giờ thừa.

Thời điểm này là cơ hội rất tốt cho đầu tư dài hạn. Xuống 2x chơi tất tay luôn

Mua giá bao nhiêu ko quan trọng bằng tầm nhìn.Có tầm nhìn mới yên tâm nắm giữ qua mọi cú đạp của thị trường.

Lên tàu 2 hôm nay, tôi ko theo trường phái đặt niềm tin như bạn, tôi chỉ theo quy ước tỷ lệ Phần thưởng/rủi ro, nếu tỷ lệ này ước đoán >=1 thì tôi sẽ vào. Thường chỉ vào khi rủi ro cho phép ko quá 10% TK.

Chúc mừng bạn nếu bạn đang đúng. Nhờ nó làm giàu nhé.Kiếm tiền chợ thì thôi,khỏi mất công.

cũng tùy, vĩ mô ủng hộ thì mới tính làm giàu, còn ko lo tiền chợ cho vợ là được rồi, tôi ko pải người đặt kỳ vọng và niềm tin trong đầu tư, tôi chỉ tin cái gì chính đôi tay mình tự làm thôi

Lúc khủng hoảng là lúc làm giàu đó bạn.Lúc đó mới có giá rẻ,chứ chờ thị trường đẹp rồi thì ko còn giá đẹp nữa rồi.
.

2 Likes

duoc

BẢNG ĐIỆN TỬ là trò chơi trẻ con.Mà trẻ con thì HAM CHƠI.

Mỗi người một quan điểm, mỗi người một thế mạnh mọi sự so sánh thiệt hơn đều khập khiễng, PP của mình với mình là chân lý nhưng với người khác biết đâu lại ko phù hợp. Chốt lại tồn tại được với TT theo năm tháng đem tiền về cho vợ cho con mới được gọi là thành công nếu không làm được mọi thứ chỉ là lý thuyết.

Mỗi người một tính cách và một thế giới quan khác nhau nên cách nhìn nhận sự việc cũng khác nhau.
Và người khác có như thế nào thì cũng ko quan trọng,bản thân mình như thế nào mới là điều cần nghĩ.
Hãy cố gắng để tốt hơn từng ngày.Thay vì để ý đến điểm xấu của người khác thì hãy xem họ có thế mạnh gì có thể học hỏi và làm giàu cho mình.

.

Đéo biết con trai và vợ chủ tịch DIG rầm rộ đăng ký mua nhưng có mua thật ko hay chỉ là mõm như đợt trước. Nhưng Công ty người nhà của Chủ tịch là Thiên Tân thì vừa sút vào đầu mấy thằng ngu 4tr cp. Ban Lãnh đạo DIG thật sự có vấn đề.

Truyền thông hay media chỉ tin một nửa thôi bạn.Đúng thì mình sẽ hành động như thế nào và sai thì mình hành động như thế nào.Đưa ra các kịch bản để có thể hạn chế nhất rủi ro.Nếu có thể nhìn xa thì có thể bỏ qua cái thiệt trước mắt cũng ko phải là vấn đề.

Hài hước. Sự thật nó là thế mẹ nó rồi, DIG ra thông tin về việc Thiên tân bán rồi mà ông còn bảo tin 1 nửa thôi.

Ah hay ý ông là việc con và vợ chủ tịch đăng ký mua chỉ nên tin 1 nửa? Lần trước đăng ký mua 5tr mua thực dc 150k, chính xác tin được 3%, chưa đến 1 nửa.

Nếu phán đoán của bạn là đúng,bạn tin vào nhận định của mình thì hãy có kế hoạch các bước tiếp theo cho mình. Làm giàu cho mình bởi kiến thức đó.

Chỉ trích hay chửi bới ko làm cho mình giàu lên.

Có những người vì nhìn thấy nên tin.Cũng có những người vì tin nên nhìn thấy.

ẩn mình chờ thời. hóng về 2x múc all in tất tay

Bàng Thống là quả cảm lắm đấy.Không những tất tay mà còn tất mạng luôn =))

1 Likes