DIG - Siêu cổ phiếu VỀ ĐÂU?

, ,

mất mạng ở gò lạng phượng rồi. giờ mất thêm DIG cũng ko sợ. em nhìn ngắn chắc về dỉnh cũ 125 chốt lời x5 cưới năm 2022 thôi bác

gò lạc phượng FPT(102) chưa biết bao giờ về bờ đây.kkk

Đôi khi cũng cần phải đánh cược nếu thấy cơ hội lớn hơn rủi ro.
Thất bại được,đứng dậy được.Còn ko sợ thất bại.
Có tướng làm quan.Có gan làm giàu.

tầm này còn sợ gì nữa bác. sau bao nhiêu cú giật. chắc nhiều a e đái ra máu. nhiều bác còn đang thở oxy. e còn tiền còn chưa kịp giải ngân. lên còn ẩn mình chờ thời bác ạ

Hàng ngon thì trung bình giá.Còn việc xác định nó có ngon ko mới là việc khó.

1 Likes

con hàng đó e cầm có 10k. xác định cầm 2 năm. cơ mà năm nay lên 150 là cũng chốt đảo hàng khác thơm hơn. ví dụ DIG là ví dụ minh họa.

Quan trọng nhất là đi vốn,quản trị được rủi ro.Hạ magin,ko tiền nóng thì yên tâm nắm giữ qua mọi cú xóc của thị trường.

1 Likes

DIG về 25 e FUll magin tổng lực đánh trận cuối cùng luôn. tầm này chưa phải dùng đến magin.cứ lướt lát 30% tài khoản.bác ạ

Thị trường còn yếu khả năng chưa thể bay xa bay nhanh được.Mà vốn dĩ giảm thì dễ mà tăng thì khó.

2 Likes

Khủng hoảng là lúc để làm giàu.

1 Likes

Múc , đợt này 47,5

Còn tin xấu,còn giảm,thị trường chung còn chưa thuận thì còn cơ hội hốt giá rẻ.Giảm múc thêm.Đánh dài là vậy còn đánh ngắn thì lại phải căn chỉnh kỹ càng.

Hello người ae digger
Vẫn giữ hàng chứ

1 Likes

Giữ đến khi nào DIG lớn hơn VHM bây giờ nhé bạn.

1 Likes

Hóng

Quả đến mùa sẽ chín.

1 Likes

Về 30 là có thật =))

Vẫn giữ chứ🤝

Ko những giữ mà còn mua thêm hàng tháng.

1 Likes

Đọc đi hay lắm ae diger Một biên bản không công bố và cách cổ phiếu DIG được phân phối